oo0_jin_0oo

Mọi người ơi giúp em với Em đi học cả tuần về nhà bật máy lên thì nó bị như này ạ Hồi trước trong My Computer không xuất hiện file Shared Documents, em hỏi thì thằng em nó cứ chối Xuất hiện file đó em không click trực tiếp được vào ổ D luôn, phải thông qua mục Folder Ai giúp em với, em không xóa được file Shared Documents Em thử format ổ D lại cũng không được nốt Rốt cuộc máy em bị gì và sửa như thế nào đây ạ

the1lrbdch

Nhìn là biết windows 7 rồi mà.
bạn chạy windows xp àh ? Bạn thử quét virus rồi cài lại máy xem sao.

Anton

Chủ thớt dùng XP đó bác xem kỉ lại nhé

Bạn thử quét virus rồi cài lại máy xem sao.

congchuassaacc

bạn chạy windows xp àh ? hỏi j` thế bạn nhìn là biết bạn ấy sử dụng Windows Vista rồi...pó tay..ko biết thì đừng chèn bài vào vì nếu thế sẽ kéo dài bài viết của bạn ấy mà chưa giải quyết được vấn đề

phudung36

Bạn thử quét virus rồi cài lại máy xem sao. Chỉ là themes windows 7 thôi bạn ạ.....
Ghost thì liên quan gì đến ổ D hả bạn Không liên quan đến ổ D nhưng ghost lại đảm bảo sẽ hết

baouyen2210

em xài windows XP tất cả người ạ, chỉ là theme windows 7 thôi thế rốt cục máy em bị gì thế tất cả người :< còn cái shared documents í sao mà nó lại xuất hiện được trong My Computer vậy ạ

anh_emlagi

Bạn thử quét virus rồi cài lại máy xem sao. Đã quét nhưng vẫn không được ạ

dosonlam

vừa bảo ghót lại đê không thì lấy windows cày lại máy bạn bị virut ăn mất file trong o rồi. bạn format rồi cài lại windows nhe là ok ngay thôi Để em thử

Các chủ đề có liên quan khác