truongngv

Chào các bạn!

Mình dò tìm mãi trên Google mới thấy sách này: Tuyển tập hợp âm guitar 207 ca khúc Việt Nam bất hủ
Bạn nào có file sách này không, tải giúp mình với!
Mình rất yếu nhạc và rất thích các bài hát trong sách đó, nó có sẵn hợp âm để đàn Guitar!
Thank các bạn rất nhiều!

truongngv

các bạn cố gắng tìm giúp mình file: Tuyển tập hợp âm guitar 207 ca khúc Việt Nam bất hủ
với nha! Cán ơn rất nhiều!

tctuvan

Để mình lưu ý cuốn này, nếu không ai scan rồi up lên mạng thì chịu

traiongmat

Mình thấy ngta có bán trên mạng nữa. Chắc có ai đó sẽ chia sẻ file nay cho mọi người tham khảo:
Thank bạn nào chia sẻ giúp mình!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Em mới tập chơi pes trên laptop bác nào rành hướng dẫn em với Game 1
D Đề cương ôn tập QUẢN TRỊ CHIẾN LƯỢC mới nhất TMU Luận văn Kinh tế 0
D Phương pháp giải bài tập điện phân xu hướng mới năm học 2019-2020 lần 1 Luận văn Sư phạm 0
D bài tập bổ trợ nâng cao tiếng anh 6 chương trình mới có đáp án Tài liệu Cơ bản 0
D Ebook Kỹ thuật mới giải nhanh bài tập Hóa học (Tập 1: Hóa học đại cương) Khoa học Tự nhiên 0
D ĐỔI MỚI CÔNG NGHỆ Ở TẬP ĐOÀN KINH ĐÔ Luận văn Kinh tế 0
C Harry Potter trở lại (Tập mới nhất Harry Potter và đứa trẻ bị nguyền rủa) Vui Cười Chém Gió 0
I Đổi mới mô hình tổ chức hoạt động của Tập đoàn Bưu chính viễn thông Việt Nam mới Luận văn Kinh tế 0
T Nghiên cứu giải pháp cải tạo, giải pháp phát triển mới hệ thống thanh toán điện tử liên ngân hàng theo chiến lược tập trung hoá tài khoản và hiện đại hoá các nghiệp vụ ngân hàng Công nghệ thông tin 0
H quản lý quy trình kiểm tra đánh giá kết quả học tập tại trường Trung học cơ sở Pom Lót, huyện Điện Biên, tỉnh Điện Biên đáp ứng yêu cầu đổi mới giáo dục Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác