nhocsieuway24

hiện mình đang học năm 2 của 1 trường đh. C cơ bản thì mình đã học qua, kì này có C++ và java.

mình thì không giỏi giang gì nên không thể khao luôn 2 thứ ngôn ngữ đó,và mình đã quyết định chọn java để học.

biết 1 ngôn ngữ máy sau này cũng khó mà kiếm cơm,nên mình tính học thêm php hay C#.

Lập topic này,mong muốn được các bậc anh chị đi trước,tư vấn cho mình tí.

Mình học cũng kém,nên cần 1 ngôn ngữ máy nào dễ học tí,mong giúp đỡ

Sau này mình sẽ đi bên phân ngành Quản Trị Mạng.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Mong được giúp tư vấn mở shop online Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
B Em bị mắc bệnh quái quỷ gì thế này?!,mong được tư vấn,hic Sức khỏe 2
M Ad ơi tải giúp mình 2 tài liệu này với ạ. Mong sớm nhận được link bài từ Ad. Cảm ơn Ad ạ. Khởi đầu 0
D Nghiên cứu tác dụng không mong muốn ở bệnh nhân Hemophilia được truyền chế phẩm máu tại viện huyết học - truyền máu Trung ương giai đoạn 2004 - 2008 Y dược 0
T Không định được lỗi, mong mọi người giúp InterNet 2
T Mong quí Hội hướng dẫn một số nội dung sau: Kiểm toán viên được ký hợp đồng lao động bán thời gian t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Tôi rất mong được Hội giúp. Doanh nghiệp tôi là công ty TNHH có vốn điều lệ dưới 10 tỷ, khi bắt đầu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F Hiện tôi đang gặp một tình huống và đang rất bối rối, rất mong được Quý Hội giải đáp giúp. Công ty t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A (Nguyễn Văn Mạnh): 16/11/2012: Tôi có một vướng mắc rất mong được quý hội trả lời. Năm 2005 Công ty Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Tôi có câu hỏi mong quý Hội trả lời giúp: 1. Các khoản thuế không được hoàn lại khi tính vào nguyên Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác