mo_on

những phần mềm này thì hay lắm nhưng lên có bản mới nhất, mình thấy trên mạng còn tích hợp được tất cả các phần mềm ứng dụng cài đặt này vào 1 bộ gần như kiểu chiếc tủ đựng tất cả các ứng dụng này

ai biết làm như vậy thì hưỡng dẫn mình với nhé

Devery

những phần mềm này thì hay lắm nhưng lên có bản mới nhất, mình thấy trên mạng còn tích hợp được tất cả các phần mềm ứng dụng cài đặt này vào 1 bộ gần như kiểu chiếc tủ đựng tất cả các ứng dụng này

ai biết làm như vậy thì hưỡng dẫn mình với nhé mới nhất rồi đó bạn

ý bạn là thế này à:

bạn down cái này về nè:

no_mercy9080

ai biết làm như vậy thì hưỡng dẫn mình với nhé cái bạn cần đây:

sau khi cài đặt

mún cài phần mềm pỏtable nào cứ để vào thư mục PortableApps

chú ý phải đưa vào ntn : ổ usb/ PortableApps / thư mục chứa Phần mềm / pm.exe thì nó mới nhận

nestea147

cái bạn cần đây:

sau khi cài đặt

mún cài phần mềm pỏtable nào cứ để vào thư mục PortableApps

chú ý phải đưa vào ntn : ổ usb/ PortableApps / thư mục chứa Phần mềm / pm.exe thì nó mới nhận Nhấp vào Apps rồi chọn Install a new app rồi chọn đường dẫn đến portable vừa down về

Destrey

cho các bạn luôn cái link adobe photoshop cs 5 nè

senri_2108

Nhấp vào Apps rồi chọn Install a new app rồi chọn đường dẫn đến portable vừa down về

cái này nó chỉ nhận file *.paf.exe từ các ứng dụng của trang thôi

còn những Phần mềm mà bạn cài từ các trang khác (chỉ có đuôi exe) thì không dc

chỉ có nước extract hay paste vào

chủ pic up lun cái ứng dụng PortableApps.com lun đi

thấy cái này hay mà

ít ng biết nữa

Leroux

cái này nó chỉ nhận file *.paf.exe từ các ứng dụng của trang thôi

còn những Phần mềm mà bạn cài từ các trang khác (chỉ có đuôi exe) thì không dc

chỉ có nước extract hay paste vào

chủ pic up lun cái ứng dụng PortableApps.com lun đi

thấy cái này hay mà

ít ng biết nữa ứng dụng của trang portableappz.blogspot.com cũng được

tocngan_raudai

m cũng thỉnh thoảng lượn vào trang portableapps.com để update 1 số portable thường dùng, portable ở trang này có ưu diểm dùng rất ổn định k bị lỗi chẳng khác nào bản sutup cả

Norwyn

cái The PortableApps.com Platform 10.0 dùng thế nào vậy bạn, với cả nó có tác dung gì ?

bạn có thể hướng dẫn thêm không ?

thanks

lynk_chick1501

cái The PortableApps.com Platform 10.0 dùng thế nào vậy bạn, với cả nó có tác dung gì ?

bạn có thể hướng dẫn thêm không ?

thanks Bản thân nó cũng là 1 portable nhắm quản lí các portable khác 1 cách dễ dàng

bạn down nó về,kick đúp vào,nó sẽ giải nén ra 1 thư mục ,bạn vào thư mục đó và chạy file start,nó sẽ hiện như trong hình

muốn cài 1 portable nào vào đấy thì Nhấp vào Apps rồi chọn Install a new app rồi chọn đường dẫn đến portable cần thêm vào.bản chất là nó copy cái portable vào thư mục portableapps

Các chủ đề có liên quan khác