huy_mu

như tiêu đề . em xin giới thiệu các bạn cách cài game download từ windows store bằng IDM . em không bit' diễn đàn ketnooi.com/forum có chưa nên mạo muội lập topic này . có gì dug` chọi gạch em .

đầu tiên , các bạn download game , tất nhiên là từ windows store bằng IDMan . (cái này trên diễn đàn ketnooi.com/forum có rùi , các bạn tự tìm nhá )

2/ các bạn mở power shell lên bằng cách : windows + R , nhập : powershell .

3/ các bạn nhập lệnh : Add-appxpackage (nhớ có dấu cách ở cuối nhá .)

4/ các bạn mở thư mục chứa file *.rar . kéo và thả file đó vào power shell .

5/ các bạn bấm enter để thi hành lệnh .

6/ ngồi chờ mấy chữ ooooooo chạy hết cây .

7/ mở start screen ra . play thui.

cuối cùng : nhớ thanks nếu bài có ích ^^

à mà các bạn chỉ cho em cách thay avartar đi . ai chi em sẽ thanks . bằng lời & hành động ^^

các bạn đọc xong có gì nhớ nói lại cho em nhá ! để em phát huy or sửa lỗi ( lần sau )

shop_xxx

sao mình add app vào, nó báo lỗi như thế này :

Đã sửa xong, các bạn chú ý:

Sau khi kéo thả vào powershell, các bạn xoá 2 cái dấu " đi nhé

vd như hình trên: Path: "C:\Angry Birds Space" --> Path: C:\Angry Birds Space

sao mình add app vào, nó báo lỗi như thế này :

cũng có lần mình bị giống bạn nhưng mình sữa kiểu vào windows updates rùi chạy updates là xong .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu khả năng hấp phụ một số hợp chất hữu cơ trên các vật liệu tio2 và khoáng sét bằng phương pháp hóa học tính toán Ngoại ngữ 0
D tính toán thiết kế một buồng sấy tĩnh để sấy hạt đậu nành, năng suất 2 tấn trên/mẻ Nông Lâm Thủy sản 0
G Nghiên cứu một số tính chất nhiệt, từ và khả năng ứng dụng của màng mỏng trên cơ sở BISMUTH Khoa học Tự nhiên 0
E Chế tạo, nghiên cứu một số tính chất và khả năng ứng dụng của màng nano oxyt titan Khoa học Tự nhiên 0
G Chế tạo, nghiên cứu một số tính chất của Perovskite có hằng số điện môi lớn và khả năng ứng dụng Khoa học Tự nhiên 0
H Nghiên cứu chiết xuất, tinh chế và xác định hoạt tính sinh học của một vài carotenoid từ cây cỏ Việt Nam dùng để sản xuất thực phẩm chức năng Khoa học Tự nhiên 2
S Tổng hợp và nghiên cứu tính chất của một số B - đixetonat kim loại có khả năng thăng hoa Môn đại cương 0
S Cấu hình lại phần cứng trong kiến trúc hệ thống nhúng như một khả năng tăng tính linh hoạt của hệ thống tự động Công nghệ thông tin 0
V Một số kỹ thuật xử lý ảnh tăng cường tính năng cho camera giám sát Công nghệ thông tin 0
P Chrome không còn chiếm nhiều RAM nhờ một tính năng mới InterNet 0

Các chủ đề có liên quan khác