Bác ra bản 2010 đi anh em chờ đó

hàng của bác là chuẩn rồi, ủng hộ tất cả các tay Hiện tại mình chỉ dùng Windows XP thôi nên không làm bản 2010 được bạn thông cảm .

Để có bản 2010 chắc phải đợi đến khi mình chuyển qua dùng windows 7 và có hứng thú với bản 2010.

Thanks bạn! Mình dùng thấy rất tổt! Máy mình hiện đag chạy XP và 7! XP thì 2003 còn 7 thì song song 2003 và 2010, giờ thêm kon por 2007 nữa! Đủ để thử nghiệm!!!

amye_lht

Đúng là link đã die! Pác fix link đi!

Pác Tùng nhanh chóng cho ra bản 2010 đi a e đang mong chờ!

MitMat_MitMat

Cái này giải nén ra tới 720mb luôn đó, bác Tùng làm giúp em bản Portable Access 2007 được không? em chỉ cần mỗi cái này thôi

sao giải nén được thế?? có phải đổi tên ko?? File .001 được cắt ra mà bạn cũng k biết nó là file gì sao, dùng phần mềm FFSJ ghép lại rồi giải nén ra.

Why_Not

MS Office 2007 chỉ 140 Mb, bộ portable siêu nhẹ

Phiên bản này gồm Word - Excel - PowerPoint

Như vậy là quá đầy đủ rồi.

Đặc biệt hàng hiếm vì rất nhỏ gọn và chưa chỗ nào có.

chỉ 140 mb

ngòai ra còn có:
MS Office 2003 - chỉ 33 Mb, bộ portable nhỏ nhất

Phiên bản này gồm Word - Excel - PowerPoint

còn có
MS Office 2003 plus - chỉ 66 Mb, đọc tất cả định dạng của Office07/2010

Cả 3 bản portable siêu nhỏ này đều tương thích tốt Windows XP -Windows 7

Tất cả download siêu nhanh tại

Khởi động nhanh, nhẹ, giao diện đẹp, 1 file duy nhất. Khi chạy có 1 thanh dock phía bên tay phải màn hình, cần dùng cái nào thì click vào cái đó. các bạn xem theo hình bên dưới, chú ý bên phải.

Elroi

mấy bác xài 2010 đi mình đang xài thấy tốt lắm nhưg còn hơi bỡ ngỡ với nó

muathuvang.love

bản 2007 đang có trên mạng rất tốt. dung lượng cũng vừa phải.

riêng bản office 2003 của tùng: rút gọn quá tay, bị lỗi khi dùng, giao diện quá nhiều thanh toolbar rất rối mắt, các tùy chỉnh chưa phù hợp với người việt...

Các chủ đề có liên quan khác