muốn học giao tiếp chuẩn và có mục tiêu rõ ràng thì học TOEIC Speaking và writing - Tiếng anh giao tiếp chuyên nghiệp trong công việc

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K Hướng dẫn học sinh lớp 8 đọc hiểu bài thơ Muốn làm thằng Cuội của Tản Đà từ đặc trưng loại hình tác giả giao thời Luận văn Sư phạm 0
N Mình muốn học cách giao dich chứng khoán. Có ai biết tài liệu nào hay thì bảo mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Muốn học giao tiếp chuẩn và có mục tiêu rõ ràng? Sinh viên chia sẻ 0
H Tôi muốn học tiếng anh giao tiếp mà hiện tại tôi có khoảng 3 triệu thôi không biết học trung tâm nào Sinh viên chia sẻ 0
M Mình ở SG - quận 4 - mình muốn hỏi địa chỉ nào học anh văn giao tiếp ? Sinh viên chia sẻ 1
Q Mình ở Đà Nẵng, muốn học anh văn giao tiếp mà ko biết học ở đâu và chỗ nào giá phải chăng? Địa lý & Du lịch 0
P Muốn học ilets Sinh viên chia sẻ 1
D Nghiên cứu tác dụng không mong muốn ở bệnh nhân Hemophilia được truyền chế phẩm máu tại viện huyết học - truyền máu Trung ương giai đoạn 2004 - 2008 Y dược 0
K Nhận thức, thái độ và mong muốn của sinh viên năm thứ nhất chuyên ngành tiếng Anh đối với phản hồi chữa lỗi của giáo viên trên bài viết của sinh viên tại trường Đại học Công nghiệp Hà Nội Ngoại ngữ 0
B Những mong muốn của học sinh yếu khi học tiếng Anh trên lớp. M.A Thesis Linguistics: 60 14 01 11 Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác