phạm vân

Anh/chị ơi,em năm nay là sinh năm 2 ,em muốn học ilets để thi lấy chứng chỉ ilets ra trường,anh/chị có biết trung tâm nào dạy ổn không ạ có thể cho em xin ít review với ạ,em cũng có tìm hiểu trên mạng mấy trung tâm nhưng thấy không yên tâm lắm,,,em Thank anh/chị nhiều ạ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu tác dụng không mong muốn ở bệnh nhân Hemophilia được truyền chế phẩm máu tại viện huyết học - truyền máu Trung ương giai đoạn 2004 - 2008 Y dược 0
K Hướng dẫn học sinh lớp 8 đọc hiểu bài thơ Muốn làm thằng Cuội của Tản Đà từ đặc trưng loại hình tác giả giao thời Luận văn Sư phạm 0
K Nhận thức, thái độ và mong muốn của sinh viên năm thứ nhất chuyên ngành tiếng Anh đối với phản hồi chữa lỗi của giáo viên trên bài viết của sinh viên tại trường Đại học Công nghiệp Hà Nội Ngoại ngữ 0
B Những mong muốn của học sinh yếu khi học tiếng Anh trên lớp. M.A Thesis Linguistics: 60 14 01 11 Ngoại ngữ 0
D Why I like to go to school - Tại sao tôi muốn đi học Các kỳ thi Tiếng Anh 0
D Which school do you want? Bạn muốn học ở đâu? Các kỳ thi Tiếng Anh 0
H Why I want to learn English - Tại sao tôi muốn học tiếng Anh Các kỳ thi Tiếng Anh 0
L E muốn học ngành quản lí nhà hàng.? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
B T muốn hỏi học kinh tế ngoại thương ra làm gì, nó có phù hợp với người ít nói, hướng nội không và nế Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
N Mình muốn học cách giao dich chứng khoán. Có ai biết tài liệu nào hay thì bảo mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác