Greely

Mình ở 1 quận nội thành TP.HCM, đang định sang quán bán cà phê với vốn 800tr đồng. Nhưng chưa có kinh nghiệm, tìm quản lý chưa được. Mình muốn đi học hỏi kinh nghiệm cụ thể ở 1 quán đang hoạt động và sẽ trả học phí. Nhưng chưa quen biết quán nào. Có ai giúp đở cho mình không.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Mình muốn tìm một nơi thực tập kế toán ở Hà Nội, ai có kinh nghiệm chỉ giúp mình với ? Việc làm 0
N Sinh viên khoa bất động sản ĐHKT QD muốn tìm chỗ thực tập trong ngành quản lý bất động sản ? Việc làm 0
P Thực trạng của việc CP hoá các doanh nghiệp.Theo ý anh (chị) muốn thúc đẩy quá trình CP hoá doanh nghiệp của nước ta ta phải làm gì Luận văn Kinh tế 0
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Tôi muốn nhập hàng bánh kẹo thực phẩm từ Thái Lan - Hàn Quốc về để kinh doanh thì h làm thế nao? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
P Tôi ở Sài Gòn muốn mua thực phẩm Bắc ngày Tết thì mua ở đâu? Ẩm thực 0
H Mình muốn học kế toán thực hành trên chứng từ thực của công ty, mình ở tp hcm Sinh viên chia sẻ 0
N Thực đơn thanh đạm cho quý cô muốn giảm cân ? Ẩm thực 0
N Muốn tìm địa chỉ để học kế toán thuế trên chứng từ thực tế Sinh viên chia sẻ 0
L Mình muốn học kế toán tổng hợp thực hành thì nên học ở trung tâm đào tạo nào? Mình đang ở Tp.HCM Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác