khungdien_a17

Em đã có đam mê CNTT từ nhỏ, nhưng hồi giờ em chỉ toàn là vọc linh tinh như cài Win, thu âm, Photoshop... thôi nên em biết nhiều mà không chuyên sâu vào cái nào hết.

Về Nghành Lập Trình thì em có biết chút đỉnh, em có 1 cái wed blog nho nhỏ dưới chữ ký của em á , nhưng đó là lấy code share trên mạng chỉnh sửa lại thôi chứ em nhìn vào là thấy hoa mắt rồi, nói gì ngồi cả ngày viết code... . Còn Nghành Quản Trị Mạng thì hầu như mù tịt, chỉ biết những cái gọi là Host, Domain gì thôi...

Ngoài ra em còn thích làm phim nữa , nhưng em chưa biết bắt đầu từ đâu nữa, và cũng sợ sau này ra không có việc làm...

Mọi người có thể cho em 1 lời khuyên được không ạ...

water_boy1993

Em đã có đam mê CNTT từ nhỏ, nhưng hồi giờ em chỉ toàn là vọc linh tinh như cài Win, thu âm, Photoshop... thôi nên em biết nhiều mà không chuyên sâu vào cái nào hết.

Về Nghành Lập Trình thì em có biết chút đỉnh, em có 1 cái wed blog nho nhỏ dưới chữ ký của em á , nhưng đó là lấy code share trên mạng chỉnh sửa lại thôi chứ em nhìn vào là thấy hoa mắt rồi, nói gì ngồi cả ngày viết code... . Còn Nghành Quản Trị Mạng thì hầu như mù tịt, chỉ biết những cái gọi là Host, Domain gì thôi... Ngoài ra em còn thích làm phim nữa , nhưng em chưa biết bắt đầu từ đâu nữa, và cũng sợ sau này ra không có việc làm...

Mọi người có thể cho em 1 lời khuyên được không ạ... Mình cũng như bạn này?! Mọi người xin cho tụi em vài lời khuyên.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Nâng cao năng lực cạnh tranh sản phẩm thức ăn chăn nuôi công nghiệp của công ty cổ phần chăn nuôi CP Nông Lâm Thủy sản 0
R Nâng cao năng lực cạnh tranh của công ty TNHH sản xuất thức ăn chăn nuôi CJVINA AGRI Nông Lâm Thủy sản 0
D Nâng cao năng lực cạnh tranh trong dịch vụ vận chuyển nội địa của Công ty Cổ phần Giao Hàng Tiết Kiệm Luận văn Kinh tế 0
D nâng cao năng lực cạnh tranh của các doanh nghiệp kinh doanh dịch vụ giao nhận Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao năng lực cạnh tranh của tập đoàn VNPT trong bối cảnh hội nhập kinh tế quốc tế Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên Cứu Năng Lực Cạnh Tranh Của Tổng Công Ty Bưu Điện Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao năng lực cạnh tranh của Công ty cổ phần Giao hàng Tiết Kiệm Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp nâng cao năng lực cạnh tranh của công ty cổ phần May Việt Tiến Quản trị học 0
D Nghiên cứu nâng cao chất lượng điện năng và giảm tổn thất trong lưới điện phân phối, ứng dụng vào lưới điện của công ty điện lực Lào Khoa học kỹ thuật 0
D Rèn kỹ năng viết đoạn trong dạy học tập làm văn lớp 3 theo định hướng phát triển năng lực ngôn ngữ của học sinh Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác