Kelle

em đậu trường lớn học tài chính marketing, hình như trường đó vẫn còn là trường bán công thì phải vì em thấy học phí rất cao. Vậy em có được miễn giảm học phí như trường công lập ko?

Arryo

Trường vừa lên Công Lập rồi bạn ơi,đổi tên thành ĐH Tài Chính-Marketing.Mình thấy giá vậy là rẻ hơn dân lập đó chứ,tính ra 600k/tháng,rẻ hơn trước đi học thêm hồi lớp 12 nhiều.Có lẽ vì trường đang chuẩn bị xây dựng cơ sở và KTX mới ở Trần Xuân Soạn nên SV cần đóng kích cầu

Erkerd

truong nay la truong cong laptop roi ban,nhung hoc bay van cao 5.5tr/nam,ban co the duoc giam hoc bay neu ban co vui canh kho khan hay 1 ly do chinh dang,truong cung co gianh hoc bong cho ai hoc gioi nua ma,ban co gang hoc tot de gianh duoc hoc bong do' nhe',se giam bot chi bay cho viec hoc,than ai

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Em thi học viện tài chính được 21đ, vậy nếu trường xét hệ ngoài ngân sách, em muốn nộp đơn xét tuyển Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
J Học kinh tế ngoại thương ra làm gì, nó có phù hợp với người ít nói, hướng nội không và nếu học ngành Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
S Các bác cho em hỏi có khoá học về kế toán ngắn ngày ko?Nếu có thì học ở đâu?Ai bit xin chỉ giùm với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
N Ở TP.HCM nếu đi học tiếng Hoa thi học ở đâu vậy? Sinh viên chia sẻ 6
D Có bạn nào học ở Trung tâm Anh ngữ SmartLink ở Thái Thịnh chưa, nếu học rồi thì cho mình xin ý kiến Sinh viên chia sẻ 1
T Nếu đạp xe quá nhiều có làm đùi to ra không ạ? hiện tại em đang đi học rất xa nhà Sức khỏe 1
N Chuyên ngành của CNTT nếu muốn học lên Cao học? Sinh viên chia sẻ 0
D Học! Học! Học! Nếu bạn vùi đầu vào học! Vui Cười Chém Gió 2
C Mấy anh chị ơi,cho em hỏi:nếu học TOEFL hoặc IELTS trọn khóa thì mất bao nhiêu tiền? English 1
D Cho mình hỏi nếu mình trúng tuyển Đại học rồi nhưng ko học được năm nay thì có bảo lưu kết quả lại đ Sinh viên chia sẻ 1

Các chủ đề có liên quan khác