Nếu một người bên Mỹ biết nick chat và password của mình thì họ có tìm được tài liệu trong máy tính mình ko?

hom_qua

Bạn ơi

Các tài liệu hồ sơ và các thứ trong máy tính của bạn chẳng liên quan ji` tời nick chat và pass của bạn cả. Nếu họ muốn tìm ra các thứ ấy thì họ phải là hacker chuyên nghiệp rùi. Mà khi đó thì có hay không nick chat và pass của pạn thì cũng chẳng thành vấn đề ^^!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Thưa bác sĩ, người đàn ông hoặc đàn bà phải làm thế nào nếu như một người muốn được giao hợp, còn ng Sức khỏe sinh sản 0
M Nếu công ty muốn đưa vào trích khấu hao một tài sản là chiếc ôtô do người khác sở hữu thì ngoài biên Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Nếu phải viết về một người vĩ đại thì tôi sẽ viết về cha tôi Văn học 0
D Nếu có một ngày làm người khác giới, bạn sẽ làm gì? Vui Cười Chém Gió 10
T Ngoài lề một chút, cho mình hỏi về model tp-link wifi! Nếu sai box ad di chuyển giúp mình topic, tha InterNet 3
H Liệu phụ nữ có nên sử dụng các biện pháp nào đó không? Nếu lúc đầu nảy sinh một số khó khăn Sức khỏe sinh sản 0
C Nếu một công ty kiểm toán thực hiện kiểm toán báo cáo tài chính cho một DNNN tại thời điểm 31/12/200 Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Nếu một tòa nhà xây dựng đã được hoàn thành 90% và do một số lý do doanh nghiệp phải dừng việc xây d Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Nếu một doanh nghiệp có một tòa nhà vừa sử dụng làm khách sạn vừa sử dụng để cho thuê văn phòng, doa Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Thông tư 55 đưa ra hướng dẫn quy đổi đơn vị tiền tệ báo cáo . Nếu một doanh nghiệp đang báo cáo theo Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác