Caddell

Ngăn ngừa táo bón- Ngăn ngừa táo bón các bạn ơi!!Làm thế nào để ngăn ngừa táo bón an toàn, hiệu quả nhất?

motvongtraibong

Ăn nhiều sau xanh , ăn khoai lang luộc , ăn đu đủ chín , uống nhiều nước , kiêng ngọt , tập thể dục phần bụng để ruột già được co thắt .

diquabongtoi

Vừa mình đọc trên http://vinhgiapharm.com/NWM_Page/54/ArticleDetail/Details/ItemID/263/Mod/371/San_pham.aspx thấy có sản phẩm thảo dược hỗ trợ ngăn ngừa các triệu chứng đau rát, chảy máu của bêẹh trĩ. Đbiệt là chữa táo bón rất hiệu quả, chỉ 1-2 ngày thui, k biết liệu có phải k nhỉ?ở đây có bạn nào ùng chưa?phát biểu ý kiến giùm mình với

toantink4

Trích dẫn:Từ bài viết của win99

Vừa mình đọc trên http://vinhgiapharm.com/NWM_Page/54/ArticleDetail/Details/ItemID/263/Mod/371/San_pham.aspx thấy có sản phẩm thảo dược hỗ trợ ngăn ngừa các triệu chứng đau rát, chảy máu của bêẹh trĩ. Đbiệt là chữa táo bón rất hiệu quả, chỉ 1-2 ngày thui, k biết liệu có phải k nhỉ?ở đây có bạn nào ùng chưa?phát biểu ý kiến giùm mình với

Em vừa đọc trên http://vnexpress.net/GL/Suc-khoe/2010/01/3BA183FE/

cũng nói về thuốc này, cũng thấy bảo là chỉ 1-2 ngày là khỏi, còn thực tế thế napò thì e chịu, bác thử mua về uống thử là biết ngay đấy mà

Trích dẫn:Từ bài viết của raonhanhhn

Nghe nói ăn rau diếp cá cũng phòng ngừa được bệnh táo bón đó bác à

Nhưng cái món đó khó ăn kinh khủng bác à, em thử rùi nhưng k thể nào chơi được, bảo thuốc làm từ rau diếp cả còn được chứ

Trích dẫn:Từ bài viết của anhtuyet23

Trích dẫn:Từ bài viết của raonhanhhn

Nghe nói ăn rau diếp cá cũng phòng ngừa được bệnh táo bón đó bác à

Nhưng cái món đó khó ăn kinh khủng bác à, em thử rùi nhưng k thể nào chơi được, bảo thuốc làm từ rau diếp cả còn được chứ

bác này k đọc link e gthiệu à, chán bác quá đó, thuốc đó có thành phần rau diếp cá đó,

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Nghiên cứu và đề xuất biện pháp ngăn ngừa ô nhiễm tại khu công nghiệp Tân Tạo - TP Hò Chí Minh Khoa học Tự nhiên 0
X Giải pháp ngăn ngừa và hạn chế rủi ro tính dụng tại ngân hàng công thương Thanh Hoá Luận văn Kinh tế 0
D Link tải bản vá lỗi ngăn ngừa virus Wannacry cho win XP, win 7, win 8 An toàn - Tối ưu hệ thống 0
D Cách ngăn ngừa wannacry đơn giản, hiệu quả, miễn phí An toàn - Tối ưu hệ thống 0
A Ngăn ngừa và xử lý nợ quá hạn trong hoạt động tín dụng tại BIDV tỉnh Vĩnh Phúc Luận văn Kinh tế 0
V Pháp luật quốc tế và pháp luật Việt Nam về ngăn ngừa và xóa bỏ lao động trẻ em Luận văn Luật 0
C Các biện pháp phòng vệ thương mại trên thế giới và các giải pháp pháp lý ngăn ngừa sự tác động đến việc xuất khẩu của Việt Nam Luận văn Luật 1
K Pháp luật về ngăn ngừa ô nhiễm môi trường biển và việc thực thi công ước Marpol 73/78 tại Việt Nam Luận văn Luật 2
1 Ngăn ngừa rủi ro tín dụng đối tượng hộ sản xuất kinh doanh ở Agribank huyện Đông Sơn – Thanh Hóa Luận văn Kinh tế 0
T Ảnh hưởng của biến đổi khí hậu đến HST đô thị. Mô hình sinh thái nhằm ứng phó, ngăn ngừa ảnh hưởngcủa biến đổi khí hậu Kiến trúc, xây dựng 0

Các chủ đề có liên quan khác