anh nào học qua môn này có tai liệu và bài tập về môn này cho em xin cái!

em đang ôn thi môn này nhưng không biết nhiều lắm về bài tập môn này!nêu được có thể cho em xin yahoo nếu em gặp dính mắc gì em có thể hỏi

thanks!!

baocongmoccong

Đây là tài liệu của Thầy cô Trường DHBK - ĐN chắc sẽ giúp ích cho bạn về môn học này nhé

và nữa nè

Còn bài tập thì mình không có bạn ah

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Vai trò của hư từ trong việc hình thành hàm ý trong ngôn ngữ Nguyễn Công Hoan Khoa học Tự nhiên 2
H Giải quyết vấn đề nền tảng trong xử lý ngôn ngữ tiếng Việt với các mô hình học máy thống kê hiện đại Luận văn Sư phạm 0
G Khảo sát Luật ngôn ngữ và văn tự thông dụng quốc gia Nước Cộng hòa nhân dân Trung Hoa ( Có so sánh với tình hình Việt Nam) Văn hóa, Xã hội 0
H Đặc trưng ngôn ngữ của người dẫn chương trình trong các chương trình văn hóa của đài truyền hình Việt Nam Văn hóa, Xã hội 0
M Bước đầu khảo sát đặc điểm ngôn ngữ - văn hóa hai dân tộc Hán - Việt qua các hình ảnh Phong, Hoa, Tuyết, Nguyệt trong bài thơ Đỗ Phủ ( Trung Quốc ) và Nguyễn Trãi ( Việt Nam ) Văn hóa, Xã hội 0
K Khảo sát tình hình thực thi chính sách ngôn ngữ dân tộc tại vùng Tây Bắc trong những năm gần đây Văn hóa, Xã hội 0
P Khảo sát ngôn ngữ phỏng vấn trên truyền hình ở Thừa Thiên - Huế Văn học 0
V Ngôn ngữ truyền hình Việt Nam - Vấn đề và thảo luận Văn học 0
N Ngôn ngữ truyền hình trong bản tin thời sự đài truyền hình Việt Nam Văn học 0
T Ngôn ngữ của người dẫn chương trình truyền hình Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác