pe_kim_pro

Không biết dạo này làm sao mà mình ngủ nhiều mà giấc ngủ không sâu,nửa đêm dậy do tim tự nhiên lại nhói, chân tay hay bị tê.Hôm trước mình bị vết ngứa nó phồng rất khó chịu.Không bít có phải bọ xít nó đốt không nữa, mình lo quá, các bạn giúp mình với nha

nguoiwenttv

Sao tương tự mình wá vậy. Mà bạn là nam hay nữ vậy. Nếu là nữ thì bạn xem kinh nguyệt có đều ko, vì mình cũng bị tương tự vậy đó, lâu ngày mà chưa có thì sẽ bị bốc hỏa thôi. Còn nếu là nam thì mình không bít rõ lắm. Nhưng nói chung có lẽ là trong người bạn nóng nảy nên sinh bệnh, tìm thuốc uống thôi. Bạn hãy đi ra các tiêm thuốc xem có giúp gì dc k.

Ngoài ra , hiện giờ mình nghe nói bo xit hút máu gây buồn ngủ. Bạn thử vào google tìm kiếm thông tin xem hay vào đây xem

nhichi_1996

có lẽ bạn đang bị áp lực nào rùi.ngủ nhiều ngủ không đều là dấu hiệu liên quan đến trầm cảm,hic mình thì ngược lại bạn,ngủ hok được gì trơn,khó ngủ,hơi động tý là mất ngủ ngay.bữa nay mình đang ổn rùi.bạn thử đi khám bác sĩ xem.chúc bạn khỏe mạnh nhé.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Có phải Ăn nhiều ớt vào bữa tối sẽ gây mất ngủ? Ẩm thực 1
O Nếu trưa không ngủ thì chiều và tối là người tôi nóng lên rất nhiều.ko biết bị bệnh gì ? Sức khỏe 1
M Bài vở ngày càng nhiều, thời gian ôn thi cũng đang rất gấp rồi. Vậy xin hỏi nên ngủ bao nhiêu thì đủ Sức khỏe 2
D Có phải ăn nhiều thịt chó sẽ gây mất ngủ và không tốt cho sức khỏe? Sức khỏe 0
N Mình rất hay bị mệt,ngủ nhiều,sức đề kháng kém,đi khám bảo rối loạn thần kinh thực vật,không biêt có Sức khỏe 0
M Mình rất hay bị mệt,ra mồ hôi tay chân,lúc nào cũng buồn ngủ,mệt nhiều vào buổi sáng,ăn ngủ vấn bình Sức khỏe 2
K Gần đây ngủ dậy sáng, mắt em thường có nhiều ghèn, khó mở mắt, rất khó chịu.Em bị làm sao? Sức khỏe 1
B Hoàn thiện quy trình vệ sinh buồng ngủ của khách nội địa mới trả phòng tại khách sạn River Beach Resort Luận văn Kinh tế 0
M Nâng cao chất lượng phục vụ của đội ngủ nhân viên tại bộ phận buồng của khách sạn Ánh Mỹ Luận văn Kinh tế 0
J Tình hình thực tế về công tác kế toán tập hợp chi phí và tính giá thành kinh doanh buồng ngủ ở công ty khách sạn du lịch Kim Liên Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác