tctuvan

Vì google bắt phí 25$ cho 1 thành viên có thể đăng tải sản phẩm lên google play nên đó là trở ngại với những mem mới.
Để tạo điều kiện tốt nhất cho các thành viên đam mê coding, bạn nào đã làm được ứng dụng, game mà muốn xuất bản miễn phí trên Google play store thì có thể nhờ mình
+ Đảm bảo xuất bản theo yêu cầu của bạn
+ Hoàn toàn miễn phí

Thủ tục: đăng comment ở đây. Inbox mình link download file apk của bạn. Kèm hình ảnh (PNG) + Giới thiệu để đăng lên store. (.txt)

Cụ thể cần đủ các field sau: (để trong 1 file doc cho mình)

Title: 30 chacs
Short description: 80 chacs
Full description: ....no limit
Screenshots:
JPEG or 24-bit PNG (no alpha). Min length for any side: 320px. Max length for any side: 3840px.
At least 2 screenshots are required overall. Max 8 screenshots per type
Hi-res icon
Default – English (United States) – en-US
512 x 512
32-bit PNG (with alpha)

Feature Graphic
Default – English (United States) – en-US
1024 w x 500 h
JPG or 24-bit PNG (no alpha)

Các trường trên nên là tiếng Anh, bạn nào muốn đa ngôn ngữ thì gửi thêm bản dịch của các trường trên.

Ai có thắc mắc gì xin comment!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
M Ad ơi tải giúp mình 2 tài liệu này với ạ. Mong sớm nhận được link bài từ Ad. Cảm ơn Ad ạ. Khởi đầu 0
T Vai trò của niềm tin tôn giáo và sự chấp nhận trong việc giúp vị thành niên giải tỏa căng thẳng trong cuộc sống hàng ngày Luận văn Sư phạm 2
L Phát triển năng lực nhận thức và tư duy của học sinh trường THPT chuyên với sự trợ giúp của công nghệ thông tin (chương Nguyên tử - Hóa học lớp 10 chương trình nâng cao) Luận văn Sư phạm 0
M [Giúp đỡ] Win7 k nhận được ổ đĩa quang Hỏi đáp Tin học 4
D Hai dòng thơ trong bài thơ "Con cò" của nhà thơ Chế Lan Viên giúp em cảm nhận được ý nghĩa gì đẹp đẽ Văn học thiếu nhi 0
R Em hãy cho biết: đoạn thơ trong bài "Về thăm nhà Bác" của nhà thơ Nguyễn Đức Mậu giúp ta cảm nhận đi Văn học thiếu nhi 0
C (Lê Kim Oanh) Ngày 23/11/2012: Câu hỏi: Xin Quý Hội giải thích giúp trường hợp kế toán ghi nhận chê Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Giúp!! Portable không nhận diện và chạy Hỏi đáp Tin học 0
T Nhờ a,e giúp Outlook 2007 nhận mail bị lỗi ký tự Thủ thuật tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác