yoonhox

luatdhv Nhờ bạn chuyển sang font Time New Roman dùm:
Có mấy cái tên thôi đánh lại đi bạn ơi. Còn trường hợp nếu muốn chuyển thật thì bạn phải cho biết vì sao có sự lỗi font trên mới giúp được.

Chúc vui !

Chủ topic để nội dung gọn quá, bó tay.

Bạn nên nói rõ hơn và thêm vài thông tin tí thì anh em mới giúp chính xác được ^^"

banhbeo8 Chủ topic để nội dung gọn quá, bó tay.

Bạn nên nói rõ hơn và thêm vài thông tin tí thì anh em mới giúp chính xác được ^^" chán chú ghê, ng ta nói là chuyển sang font time roman để tiện cho học tập làm chuyện vì font ng ta cần là time roman mà font kia k chuyển qua dc nên mới nhờ ae chuyển, chú hiểu k

socnau_hoxam

luatdhv Nhờ bạn chuyển sang font Time New Roman dùm:
Xin lỗi file này có phải là file gốc ban đầu hay không vậy, chứ rỏ ràng font chữ hiển thị hiện tại là time new roman mà, nếu đây là file gốc thì bot tay thôi, còn không thì nhớ giử file gốc lên nha

chauminhlinh

Nhưng máy mình đọc nó bi lỗi các bạn ạ, không biết đây là font gì mà mình không làm sao chuyển cho nó thành tiếng việt được.

---------- Bài thêm lúc 22:03 ---------- Bài trước là lúc 22:01 ----------

minh1974 Xin lỗi file này có phải là file gốc ban đầu hay không vậy, chứ rỏ ràng font chữ hiển thị hiện tại là time new roman mà, nếu đây là file gốc thì bot tay thôi, còn không thì nhớ giử file gốc lên nha File gốc đây bạn ạ:

baby_bun

mình xem rồi, với kinh nghiệm thời (gian) sinh viên để lại vì chuyên gia copy từ trên mạng xuống mà có vô thư viên ghi chi mệt thì thế này :

- bạn vừa từng dùng unikey hay các font khác chuyển về TIME NEW ROMAN rồi đúng k ? nếu k là nói xạo ? vì nếu bản nguyên ban đầu thì giả sử có font này thì dĩ nhiên k fai chuyển nữa, nên bạn vừa chuyển các font đó thành TNROMAN, dài dòng quá

-> tóm lại bạn phải tự tay ghi lại những chỗ vừa mất, k có soft siếc gì giúp dc đâu !

Các chủ đề có liên quan khác