baby_nolove

mình dùng phần mềm diệt virut mà dùng key trong diễn đàn mình thì khả năng quét

virut có bằng mua ngoài cửa hàng không nhỉ

Windsor

thacmacthe mình dùng phần mềm diệt virut mà dùng key trong diễn đàn mình thì khả năng quét

virut có bằng mua ngoài cửa hàng không nhỉ Chẵng khác gì bạn ơi
hell.angel_9x Pro là gì hả các bạn? Chắc là Professor

Ở diễn đàn hay ở của hàng cũng thế thôi, quan trọng đó có phải là key thật không. Hiện nay KIS có nhiều thẻ bản quyền giả lắm

Helaku

Key mua là key bạn sử dụng bản quyền chính thức còn key ae đang thực hiện share ngoài kia là key được lấy từ các công cụ key hay Trial Reset nhưng vẫn có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của sản phẩm.

duyhung_yb Key mua là key bạn sử dụng bản quyền chính thức còn key ae đang thực hiện share ngoài kia là key được lấy từ các công cụ key hay Trial Reset nhưng vẫn có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của sản phẩm. Không đúng rồi

nangsaigon_02

nhungiotle Là rồ hay professional đó bạn! trantam1204

Chắc là Professor

Các bro nói sai rồi, trên các 4rum nước ngoài người ta dùng bro chứ không phải bro, về mình nhiều đồng chí không hiểu nghe qua cứ tưởng là pro riết rồi sai....

Thê nên mình mới hỏi...

He0_Style

hell.angel_9x

Các bro nói sai rồi, trên các 4rum nước ngoài người ta dùng bro chứ không phải bro, về mình nhiều đồng chí không hiểu nghe qua cứ tưởng là pro riết rồi sai....

Thê nên mình mới hỏi... ừ, họ dùng từ bro để chỉ brother, người anh em, tạo tình thân

còn VN là do thường chỉ 1 người cao siêu, đẳng cấp thì hay gọi là pro

Pro là viết tắt của từ tiếng Anh là professional nghĩa là chuyên nghiệp.

Các chủ đề có liên quan khác