Meredydd

em đang muốn làm mịn da người yêu của em bằng photoshop nhưng hem biết cách.

Nhờ tất cả người chỉ dẫn tận tình, em thank nhiều!

camaphehe

cho mình số điện thoại hay y!m của cố bé đó đi, xong mình học rồi mình chỉ cho

ơ mà áo đồng phục tương tự trường (cũ) mình thế nhể

khunglong_con

Một kiểu show hàng mới chăng, muốn làm mịn da thì lên google 5s thế là có kết quả chuyện gì phải chui vào đây. Không nên phải quảng cáo vậy, cũng thường thôi

Làm mịn da thì bạn sử dụng plugin Neat Image!

Chính xác đó bạn. lên google tìm rồi down về cài là OK ngay thôi. CÒn muốn đẹp nữa thì phải mất công học hỏi thêm bạn à. nói chung là dùng photoshop không phải một sớm một chiều là làm được đâu bạn à. cần có thời (gian) gian và kiên trì.

Rosselyn

vishiha Làm mịn da thì bạn sử dụng plugin Neat Image! tặng bác lun cho mau

làm mịn da thì NeatImage là chuẩn lắm rồi , nhưng ít biết về PS thì hơi khó , nên có thể dùng filter->blur->gaussian blur cũng tạm ổn

nhoc_heyho

nhìn trong hình thì da vừa min rùi không cần làm gì thêm nữa với lại nếu muốn kam mịn da bằng pts cho dẹp thì phải trang điểm đánh phấn tum lum

để tự nhiên lúc nào củng hay hơn bạn ơi

minh khong phai cao thu pts nhung mình biet cai nay cung có thể lam min da
gà với gà gặp nhau

---------- Bài thêm lúc 09:40 ---------- Bài trước là lúc 09:26 ----------

minh lam them cai nua ne cai nay minh klhong canh sáng hay sũa gì hết mình chỉ lam theo yêu cầu cua ban làm mịn da thui hi hi

Bertolde

Bạn tham khảo tại đây:

Download video hướng dẫn:

Theo mình đoạn video này rất hay đó , chỉ dẫn rất rõ hơn cụ thể và rất dễ hiểu, ngay cả cho những ai mới tập tọe vào pts

yenbai_net

thienvodoi em đang muốn làm mịn da người yêu của em bằng photoshop nhưng hem biết cách.

Nhờ tất cả người chỉ dẫn tận tình, em thank nhiều! Tặng bạn !

nh0c_m1tu0t_94

mrphu tặng bác lun cho mau

làm mịn da thì NeatImage là chuẩn lắm rồi , nhưng ít biết về PS thì hơi khó , nên có thể dùng filter->blur->gaussian blur cũng tạm ổn Chuẩn tấm này...

huu_trac

bum_chiu1 mới học photoshop không biết gì nên làm hỏng rùi
tem bức hình này đẹp nòa. hehe

Các chủ đề có liên quan khác