vow.love

Như tên tiêu đề, mình muốn đổi mấy cái Shortcut ( trong khung, xem hình ) sang đường dẫn khác nhưng không biết cách làm ra sao. Sorry vì không biết tên khung này kêu ra sao nên tiêu đề viết không rõ ràng được. Lúc trước có thủ thuật này trên windows XP nhưng do cái Laptop dùng XP bị hư nên mình bị mất cách chỉ dẫn làm rùi. Bạn nào biết xin chỉ dùm, cái này nó chỉnh sửa bằng Regedit đó. Xin cảm ơn, à hình nó đây. Làm trên windows 7 nha các bạn

linkhoi_91193

bạn tham khảo mấy bài này nha

mình mới làm trên xp. windows 7 thì mới thử nhưng Places bar không tương tự như của bạn

lamvietphap

AZ21 Bạn dùng Tuneup Utilities nhé, có phần đổi icon đấy Đổi shortcut chứ đâu chỉ là cái icon

thanhbk_305

lamqsb bạn tham khảo mấy bài này nha

mình mới làm trên xp. windows 7 thì mới thử nhưng Places bar không tương tự như của bạn

Thank bạn nhiều ( sao không thấy nút Thanks vậy ta ). Vừa tải cái PlacesBar Editor về, giờ vọc thử. Nhờ Mod khóa topic lại dùm vì vừa giải quyết được vấn đề. Thank you

hi_sam

kingn958g Thank bạn nhiều ( sao không thấy nút Thanks vậy ta ). Vừa tải cái PlacesBar Editor về, giờ vọc thử. Nhờ Mod khóa topic lại dùm vì vừa giải quyết được vấn đề. Thank you giờ bạn nhấn Thank được rồi đó

Các chủ đề có liên quan khác