qiuhong0888

Tốt nhất bạn nên, đến bác sĩ để được tư vấn chính xác, và có cách chữa trị kịp thời.

Chúc bạn may mắn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Em bé nhà bạn có khi nào như vậy không :D :D Vui Cười Chém Gió 0
M [CÓ ẢNH] Cho e hỏi như vậy là có ngốn RAM lắm k ? e mới chuyển qua dùng win 7 , Thank ! Hỏi đáp Tin học 3
K Bất lực của đàn ông giờ đây người ta gọi nó gần như căn bệnh của thế kỷ Có phải thật vậy không? Sức khỏe sinh sản 0
Q Thưa bác sĩ, ông có cho rằng, những ham muốn như vậy của đàn ông là tự nhiên không? Sức khỏe sinh sản 0
L Thưa bác sĩ, những phụ nữ như vậy có thể thuyết phục được có phải không? Sức khỏe sinh sản 0
B Cô ta chỉ tự lừa dối bản thân, nhưng lại làm ra vẻ mọi việc đều tốt đẹp cả, có phải như vậy không? Sức khỏe sinh sản 0
K Có thể như vậy sao? Sức khỏe sinh sản 0
Q Vậy còn tình yêu, thưa bác sĩ, nếu như hai người yêu nhau? Liệu tình yêu có giúp cho họ vượt qua mọi Sức khỏe sinh sản 0
C Để có quyền sử dụng đất, đơn vị đã vay vốn ngân hàng để nộp tiền sử dụng đất, như vậy phát sinh mộ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F Cho e hỏi chơi cổ phiếu là sao vậy? chơi như thế nào? có khoảng bao nhiêu tiền thì chơi được? thanks Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 6

Các chủ đề có liên quan khác