haisquallion_dj

Mình mới cài lại cái win.Mà người ta lại quên cài cái audio mình tự cài mà không hiểu sao cài hoài mà vẫn không được. Vào phần audio thì nó cứ báo là no audio device, mình vừa bỏ đĩa main vào cài phần drives nhưng cũng thế.Card âm thanh mình là realtek RTL8139/810x family fast ethernet NIC

Đây là 1 số hình ảnh:

các bạn giúp mình nhanh với.Nick yh mình là : [email protected] bác nào rãnh team view cho mình cũng được

khucdotri

Sky Driver chạy dò driver máy tốt đó bạn, hãy thử dùng nó đi. Với lại theo mình thấy bạn xài windows xp? Nhìn sao tương tự bản XP ghost mình xài trước đây, lỗi khó hiểu nhảy ra liên tục, h xài windows 7 setup tử tế chạy rất ok, sao bạn không cài windows 7 nhỉ?

papj_girl_kool

Dack_Man Mình mới cài lại cái win.Mà người ta lại quên cài cái audio mình tự cài mà không hiểu sao cài hoài mà vẫn không được. Vào phần audio thì nó cứ báo là no audio device, mình vừa bỏ đĩa main vào cài phần drives nhưng cũng thế.Card âm thanh mình là realtek RTL8139/810x family fast ethernet NIC

Đây là 1 số hình ảnh:

các bạn giúp mình nhanh với.Nick yh mình là : [email protected] bác nào rãnh team view cho mình cũng được Máy vừa nhận Device Audio nhưng chưa có cài drive. Cái card realtek RTL8139/810x family fast ethernet NIC là card Net mà bạn không phải card âm thanh. Bạn xem lại card âm thanh là gì, rồi dùng google seach và down drive về cài. hay bạn dùng Sky Drive như mấy bạn trên để Update drive cho nó cũng được( khỏi mất công tìm ).

Chúc bạn khắc phục được vấn đề!

Alphonsus

Dack_Man Mình mới cài lại cái win.Mà người ta lại quên cài cái audio mình tự cài mà không hiểu sao cài hoài mà vẫn không được. Vào phần audio thì nó cứ báo là no audio device, mình vừa bỏ đĩa main vào cài phần drives nhưng cũng thế.Card âm thanh mình là realtek RTL8139/810x family fast ethernet NIC

Đây là 1 số hình ảnh:

các bạn giúp mình nhanh với.Nick yh mình là : [email protected] bác nào rãnh team view cho mình cũng được Bạn down cái về cài rồi cài lại sound driver nha!

cocomc09

sau khi bạn bỏ đĩa vô cài ok thì mở control Panel lên vô phần âm thanh tìm đến biểu tượng này mở lên sau đó chỉnh lại là có âm thanh

Các chủ đề có liên quan khác