Dear Các Bác,

Em có một địa chỉ outlook email ở công ty em đang làm việc. Khi em soạn thảo thư xong, nhấn nút SEND thì mail chạy vào trong thư mục OUTBOX và nằm ở đó không chịu đi. Em phải tắt Outlook và khởi động Outlook lại thì mail đó mới được gởi đi.

Xin các bạn chỉ giáo giúp em. Lần nào gởi mail em cũng phải thực hiện những thao tác như vậy cả.

conquysong2000

achinh12 Dear Các Bác,

Em có một địa chỉ outlook email ở công ty em đang làm việc. Khi em soạn thảo thư xong, nhấn nút SEND thì mail chạy vào trong thư mục OUTBOX và nằm ở đó không chịu đi. Em phải tắt Outlook và khởi động Outlook lại thì mail đó mới được gởi đi.

Xin các bạn chỉ giáo giúp em. Lần nào gởi mail em cũng phải thực hiện những thao tác như vậy cả. Bác cứ để đó vài giây là nó send thôi. Nếu không thì có nút Send/Receive đó. hay phím tắt là bấm F9.

dangquang2 Bác cứ để đó vài giây là nó send thôi. Nếu không thì có nút Send/Receive đó. hay phím tắt là bấm F9. Em vừa nhấn nút Send/Receive nhiều lần mà nó cũng vẫn cứ như vậy thôi bác à. Em định gỡ bỏ Officce và cài lại thử, không biết làm như vậy nó có hết không nữa ???

Thank sự giúp đỡ của bác.

abc_edf

achinh12 Em vừa nhấn nút Send/Receive nhiều lần mà nó cũng vẫn cứ như vậy thôi bác à. Em định gỡ bỏ Officce và cài lại thử, không biết làm như vậy nó có hết không nữa ???

Thank sự giúp đỡ của bác. ---------------

Để biết rõ lôi, bạn cần chụp lại màn hình, post phần lỗi lên forum, anh em mới dễ biết.

Đồng thời (gian) check lại configure phần outgoing xem thế nào.

Các chủ đề có liên quan khác