the_rain

có cái app phong thủy huyền không bay tinh ở ip.đọc hay nên muốn copy cái pdf của nó ra để in nhưng mà copy được nó lại đặt pass.bác nào remove hộ em với

thanks tất cả người

black_white29

Cái gì mà "phong thuỷ huyền" gì gì mình không hiểu lắm? Đặt pass gì đó thì phải có pass thôi chứ remove sao bạn?

huynhnhu191

Trường hợp này bạn quay lại trang bạn down cái đó về nha, người ta sẽ chỉ pass ở đâu đó thôi

fan_tazy

kenoithatbs Cái gì mà "phong thuỷ huyền" gì gì mình không hiểu lắm? Đặt pass gì đó thì phải có pass thôi chứ remove sao bạn? Trời ạ, nếu không bấm vào link thì t cũng chịu chẳng hiểu cái gì mà Phong thủy huyền không bay tinh...

@katori123 Bạn vừa đọc được thì chắc là có Pass rồi, làm theo bạn lvthu93 nói đó, hay đưa pass t thử xem sao, vì t cũng có cài Simpo PDF Password Remover

Ebenezeer

Đã thử down về phá pass,nhưng 424 trang trắng lun,chắc phải kiếm phần mềm nào dò pass thui chủ thớt à

lop_c11

google seach cái này bạn nhé Passware Kit Enterprise 11.1 phá pass good lắm đấy.mỗi tội chạy hơi lâu.

smilesmile_lita

dviadtuan Nếu bạn có pass thì nhập vào, nếu không thì xóa nó đi checktq Trời ạ, nếu không bấm vào link thì t cũng chịu chẳng hiểu cái gì mà Phong thủy huyền không bay tinh...

@katori123 Bạn vừa đọc được thì chắc là có Pass rồi, làm theo bạn lvthu93 nói đó, hay đưa pass t thử xem sao, vì t cũng có cài Simpo PDF Password Remover kenoithatbs Cái gì mà "phong thuỷ huyền" gì gì mình không hiểu lắm? Đặt pass gì đó thì phải có pass thôi chứ remove sao bạn? Potay. một kiểu Comment không giúp gì dc cho chủ pic mà còn thể hiện mình hơn người.

Người ta vừa nói là không có pass, và mình downlad về khi mở ra họ cũng yêu cầu pass, không đọc dc mới lên đây nhờ.

nvthiensu

katori123 có cái app phong thủy huyền không bay tinh ở ip.đọc hay nên muốn copy cái pdf của nó ra để in nhưng mà copy được nó lại đặt pass.bác nào remove hộ em với

thanks tất cả người Mình đang chạy phần mềm tìm pass cho bạn, 1 giờ rồi chưa thấy và nó đang chạy tiếp. Bạn hãy cầu nguyện máy mắn sẽ đến nhé

bilu62

thanhlongsp Mình đang chạy phần mềm tìm pass cho bạn, 1 giờ rồi chưa thấy và nó đang chạy tiếp. Bạn hãy cầu nguyện máy mắn sẽ đến nhé thanks vì sự nhiệt tình.

hic, mấy cái phần mềm dò tìm pass lâu lắm bạn ơi.

Lúc nãy mình cũng chạy dc chừng 30 phút mà chưa hết 4 ký tự, giả sử đặt pass 8 ký tự thì không biết chạy đến khi nào nữa.

amye_lht

traduhi thanks vì sự nhiệt tình.

hic, mấy cái phần mềm dò tìm pass lâu lắm bạn ơi.

Lúc nãy mình cũng chạy dc chừng 30 phút mà chưa hết 4 ký tự, giả sử đặt pass 8 ký tự thì không biết chạy đến khi nào nữa. Thời gian nhanh hay chậm còn phụ thuộc vào cấu hình máy nữa bạn à, vẫn là phần mềm đó nhưng nếu chạy trên các siêu máy tính của FBI, CIA thì chắc chỉ mất vài phút thôi.

Em thấy bác nên đi mua quyển sách đó đi bác ạh, em search tìm hộ bác cái pass ra cái trang kia bán 33k nè bác :-s :-s

khucdotri

ông anh xài Iphone thì bỏ tiền mà mua đi. rồi đồng bộ với pc mà in ra.làm anh em tìm pass cả buổi sáng. bực mình

tt_gg

thanhlongsp Mình cũng chạy từ sáng đến giờ vẫn chưa ra, có lẽ bỏ cuộc thôi cái này phải am hiểu về iOS, nghỉ đi bạn, chạy nhiều nóng máy

Xarles

katori123 có cái app phong thủy huyền không bay tinh ở ip.đọc hay nên muốn copy cái pdf của nó ra để in nhưng mà copy được nó lại đặt pass.bác nào remove hộ em với

thanks tất cả người Cái này đơn giản thôi mà, download phần mềm Anybizsoft ở dưới về (có kèm key) cài đặt rồi chuyển file pdf thành file word. Đây là 1 phần mềm bản quyền nên nó sẽ phá luôn pass đặt trên file pdf để chuyển thành word nên tất cả người cứ yên tâm là có thể chuyển bất cứ 1 file pdf nào, sau khi chuyển thành word thì thao tác trên đó đơn giản hơn nhiều phải không tất cả người? chúc thành công!

download:
Code: http://www.mediafire.com/?k453434tt7ser23

Các chủ đề có liên quan khác