kiemchuamai

Mấy cái soft IP này giao diện và chức năng có vẻ tương tự nhau, nhưng theo các bạn cái nào ẩn IP hiệu quả nhất?

Auto Hide IP

or

Hide IP Easy

or

Platinum Hide IP

or

Real Hide IP

or

Super Hide IP

or

Dilwyn

Mấy soft này nhìn ngộ nhỉ

Anh em ketnooi.com/forum có lẽ chỉ quen dùng UltraSurf thôi

Cái này ẩn IP ngon

the_rain

Vừa nghịch thử Platinum Hide IP thì thấy chẳng có Hide IP cái quái gì cả. Vào whatismyipaddress.com vẫn thấy IP thực của mình lù lù ra đó. Dùng proxy hay sock cho lành

mandoline2609

facebok Vừa nghịch thử Platinum Hide IP thì thấy chẳng có Hide IP cái quái gì cả. Vào whatismyipaddress.com vẫn thấy IP thực của mình lù lù ra đó. Dùng proxy hay sock cho lành Bro click vào nút Hide IP chưa?

Lisabet

trong giới hacker nước ngoài , thì VPN là software tốt nhất dể fake IP . Thân

+có rất nhiều soft VPN ,nhưng CyberGhost VPN đang có khuyến mãi 1 năm sử dụng Premium ,nên dùng nó bây giờ là lựa chọn hàng đầu cho bro

facebok Vừa nghịch thử Platinum Hide IP thì thấy chẳng có Hide IP cái quái gì cả. Vào whatismyipaddress.com vẫn thấy IP thực của mình lù lù ra đó. Dùng proxy hay sock cho lành minh cung nhu* ban

cũng thử va đã

Hide IP nhưng vẫy thấy IP mình

Có zi ban chỉ hộ với thanks

rockfan_u2

Mấy cái soft đó dùng không được đâu.Dấu kiểu gì cũng không được.Mình thử hết cả rồi.Muốn dấu IP chỉ có dùng HOSTSPOT SHIELD hay là TOR thôi mới được.Bạn thử đi xem sao.

hai_fish2006 Mấy cái soft đó dùng không được đâu.Dấu kiểu gì cũng không được.Mình thử hết cả rồi.Muốn dấu IP chỉ có dùng HOSTSPOT SHIELD hay là TOR thôi mới được.Bạn thử đi xem sao. vậy ah vậy bạn có thể cho minh đươc hông?

thanks bac truoc

Ghost_luv

mình đang dùng Auto Hide IP

thấy tốt lắm

---------- Bài thêm lúc 08:16 ---------- Bài trước là lúc 08:13 ----------

facebok Vừa nghịch thử Platinum Hide IP thì thấy chẳng có Hide IP cái quái gì cả. Vào whatismyipaddress.com vẫn thấy IP thực của mình lù lù ra đó. Dùng proxy hay sock cho lành ông án nút hide IP chưa ??? tui vừa thử và làm đuwocj nó ẩn IP của tui

vô trang thì ra IP của Mỹ

hình thì sẽ post lên sau

Sty]es

Mấy giao diện phần mềm này tương tự nhau như đúc, chỉ khác mỗi tên và có thể là chất lượng, cách vận hành.

Un-tra Sắp và HotSpot Shield vẫn là lựa chọn hàng đầu của mình.

icy_girl9x

Cho mình hỏi nếu ẩn IP thì có tác dụng gì các mem trả lời giúp Thanks liền

baby_su_lovely

Mấy cái này giấu IP thì giấu nhưng đường truyền yếu đi đấy,vào mấy web bị chặn mà chậm quá cũng chả muốn vào

zimkaka Mấy cái này giấu IP thì giấu nhưng đường truyền yếu đi đấy,vào mấy web bị chặn mà chậm quá cũng chả muốn vào bác này nói chí lý lắm

hiraikenaholic

nếu các bạn cho rằng mình có cái zè quí giá thì sài chứ. Toàn game,video với gái hide bằng thừa

Beavis

Tất cả những cái ở trên đều không hiệu quả đâu.Chỉ có fake ip bằng aol là tốt nhất

Các chủ đề có liên quan khác