Chào các bạn

Hiện mình thấy một số bạn văn phòng muốn chuyển PDF sang Word mà nhiều khi bị lỗi font, mình có 1 phần mềm dùng khá tốt muốn chia sẽ cho các bạn.

các bạn hãy click vào đây để download phần mềm:

lo_lem169

Ko phải die đâu bạn à, bạn chuột phải vào chữ Download chọn coppy link address rồi mở tab mới paste vào là được.Nếu không được mình up lại cho.

hoangthixuanban

donw thi được nhưng mình xài bản 6.0 bị lỗi không pít bản nay ra sao.. để thử xem sao nhưng cũng thank vì tinh thần....

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng quy trình chuyển đổi dữ liệu từ MicroStation sang Arcgis bằng phần mềm FME và thành lập bản đồ 3D trên Arcgis Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu giải pháp và xây dựng phần mềm thử nghiệm chuyển các dòng văn bản tiếng Việt trong hình ảnh sang văn bản dạng text Công nghệ thông tin 0
H Chuyển ngôn ngữ trong biểu diễn yêu cầu phần mềm Công nghệ thông tin 0
H Tìm hiểu và vận dụng ngôn ngữ chuyển đổi mô hình trong phát triển phần mềm Công nghệ thông tin 0
D Tối ưu phần mềm nhúng trong giai đoạn thiết kế dựa trên chuyển đổi mô hình Công nghệ thông tin 0
H Sử dụng phần mềm toán học Mathematica trong việc giảng dạy bài tập vật lý về Chuyển động cong của chất điểm lớp 10 THPT Luận văn Sư phạm 2
Q Xây dựng và sử dụng bản đồ khái niệm trong dạy học chương Chuyển hóa vật chất và năng lượng Sinh học 11 THPT với sự hỗ trợ của các phần mềm CMAP TOOLS Luận văn Sư phạm 0
N Phần mềm chuyển đổi file âm thanh sang văn bản??? Thủ thuật tin học 0
B Cho hỏi có phần mềm chuyển nút bàn phím -> chuột Hỏi đáp Tin học 2
C Hướng dẫn chuyển file Word sang PDF không dùng phần mềm Thủ thuật tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác