hoangtooanh

hiện nay trên internet có rất nhiều phần mềm đổi đuôi video nhưng có rất ích phần mềm đổi được đuôi FLV và nếu có thì cũng khó tìm được hay tìm được thì không có bản full

- nhưng một lần tìm kiếm phần mềm đổi được đuôi FLV trong tuyệt vọng thì vô tình mình tìm được phần mềm Total Video Converter tùy phiên bản cũ nhưng lại đổi được FLV thế là mình up lên chia sẻ cho mọi người, bạn này mình đã biến đổi thành bạn không cần cài đặt và Cr-ack rồi khỏi lo chuyện bản quyền nữa

- nó có thể đổi bất kỳ đuôi video nào sang các định dạng khác nhau....

(chú ý: pass là "nguyenduc")

Tai Ve :

có phần mềm format factory cũng không cần Cr-ack mà bạn

giao diện hỗ trợ tiếng việt rất dễ sử dụng

le.thehien

có phần mềm format factory cũng không cần Cr-ack mà bạn

giao diện hỗ trợ tiếng việt rất dễ sử dụng Format Factory hay đổi bitrate của video lung tung + chất lượng không cao lắm

dùng anyvideo converter tốt hơn

snow_queen3112

hihi, mấy Phần mềm các bạn xài mih dã dùng qua hết rồi, riêng soft của thớt mình đã uninstall từ lâu.

hiện mình đang dùng xilisoft video converter.

không chê vào đâu được, từ chất lượng hình ảnh đến giao diện, các định dạng hỗ trợ, tùy chỉnh bitrate...

thớt dùng thử rồi uninstall cái total đi nhé, nó convert video, khi mình tùy chỉnh bitrate. hay bị lỗi lắm đó.

thinhle1712

hihi, mấy Phần mềm các bạn xài mih dã dùng qua hết rồi, riêng soft của thớt mình đã uninstall từ lâu.

hiện mình đang dùng xilisoft video converter.

không chê vào đâu được, từ chất lượng hình ảnh đến giao diện, các định dạng hỗ trợ, tùy chỉnh bitrate...

thớt dùng thử rồi uninstall cái total đi nhé, nó convert video, khi mình tùy chỉnh bitrate. hay bị lỗi lắm đó.

Các chủ đề có liên quan khác