Phelan

Pác oi!Em vừa down vê được nhưng không sao vao rõ hơn để ma vận hành được,Pác chỉ giúp với!!!

Bradleigh

Trích: Nguyên văn bởi ngakt Pác oi!Em vừa down vê được nhưng không sao vao rõ hơn để ma vận hành được,Pác chỉ giúp với!!! Cụ thể như thế nào? Nó báo lỗi ra sao bác bảo em chỉ cho. Nếu in được ra cái màn hình rõ hơn thì tốt hơn

Jordon

Tất cả các phần m,ềm mà bạn sử dụng bạn cần lưu ý khi cài đạet bạn nên phải chọn dúng chế đọ setup va vì vậy bạn nên phải chọn dúng vị trí cài đặt

Murrough

bạn vào misa đấy, Trang web này nói về phần mềm kế toán cũng hay ra phết đấy, đất chỉ nè, Misa.com.vn kô phí công đâu. Bạn nào đang dùng hình thức Kế toán Chứng từ ghi sổ mà làm trên excel thì chi minh với nha. Minh mới vào làm nên chưa biết gì hết, Bà con ai biết chỉ tui với nha...

Billie

Trong phần mềm thường họ có chức năng FON được cài đặt sẵn nếu không có bạ làm theo hướng dẫn: Chuột phải ngoài màn hình Disktop chọn Properties/appearance/AdvancedChọn trong Item:Bra; Icon; Menu texbox;...... bàng fon tiếng việt như VNtime....

Whitman

Trích: Nguyên văn bởi viet thanh anh oi sao em tai dc phan mem cua anh ve dc roi nhung không mo dc ha abac kien quoc oi e tai dc phan mem cua bac ve may roi nhung khi mo len sao toan bao loi ha bac hehe em quên bất báo các bạn là thằng này nó chỉ chạy được trên nền Access 2003. XIN CÁO LỖI

Ermanno

Trích: Nguyên văn bởi lekienquoc hehe em quên bất báo các bạn là thằng này nó chỉ chạy được trên nền Access 2003. XIN CÁO LỖI híc, gửi cho tất cả người mà Pac hok báo trước j cả. Có Pac nào có phần mềm nào dễ làm thì gửi cho mình nhé, Thank nhiều. nick: co_be_don_doc_vnn186hp.

Parnall

Tớ vừa down về và sử dụng được. Phông chữ thì hình như phải dùng vietkey hay unikey phông TCVN3 mới đánh trong diẽn giải được. Phần mềm được cái tiện , sử dụng khá dễ nếu biết chút định khoản he`he`he` thx bác kienquoc 1 phátNhưng pác kienquoc có thằng hưỡng dẫn rõ hơn một chút không để sử dụng cho tiện chứ chỉ dẫn kia chung chung quá. tớ thì ngại ngồi mò hic hic hic nếu có thì up lên cho bon j tó được nhò nhé

Moran

Bác thumper nói đúng đấy, trả lời luôn cho bác phap van luu nhe: dùng vietkey hay unikey phông TCVN3 mới đánh trong diẽn giải được
Thể theo ý kiến bác thumper, em sẽ kiếm cái chỉ dẫn chi tiết hơn post lại cho các bạn xem . CÁC BÁC CHỊU KHÓ CHỜ NHÉ

Pat

Trích: Nguyên văn bởi lekienquoc Bác thumper nói đúng đấy, trả lời luôn cho bác phap van luu nhe: dùng vietkey hay unikey phông TCVN3 mới đánh trong diẽn giải đượcThể theo ý kiến bác thumper, em sẽ kiếm cái chỉ dẫn chi tiết hơn post lại cho các bạn xem . CÁC BÁC CHỊU KHÓ CHỜ NHÉ Thank bác nhiều.Mình add nick vào để thủng thẳng chát được bất vậy?Phần mềm này báo lỗi nhiều lắm: chẳng hạn như: 1. bất đọc được chữ trong PM2. lỗi: DULIEUTHU.mdb is not a valid path....3. Khởi làm ra (tạo) dữ liệu mới thế nào nhỉ..Chắc phải chờ bác kiếm HD rõ hơn thôi, chứ hỏi nhiều bác giận thì khốn....

gainhaque

Không bít bác Phap Van Luu vừa thỏa mãn với cái chỉ dẫn sử dụng mới :sifone:của em chưa vậy???

Cristian

Trích: Nguyên văn bởi lekienquoc Không bít bác Phap Van Luu vừa thỏa mãn với cái chỉ dẫn sử dụng mới :sifone:của em chưa vậy??? hu hu, khổ quá vẫn bất xem được tiếng việt. Đã làm y như HD, mà vẫn bất đọc được TV...Ví dụ như: các nút: tên, mật (an ninh) khẩu, chọ, thoát...không đọc được. Thanh menu chương trình thì đọc được...hic hic. Kô biết sao?

Dilwyn

oài, vẫn cái phông sao. Thế này nhé. trước hết bác cài vietkey2000( chọn setup rồi "next" tẹt ga đi^_^. sau dó khởi động lại máy tính để nó nhận phông. vậy là oki. Còn nếu làm như vậy mà không được bác cài lại windows là oki ( mất khoảng 30 phút) em cũng gặp 1 lần , do máy tính lên net nhiều khi cài phong nó bất nhận( chắc là virus em cũng không rành lắm nên cứ cài lại windows là đâu lại vào đó. PM: lekienquoc: hình như công ty bác tuyển cộng tác viên hả, em tham gia (nhà) được không, có xiền bất pác ^_^

Barrington

Trích: Nguyên văn bởi thumper oài, vẫn cái phông sao. Thế này nhé. trước hết bác cài vietkey2000( chọn setup rồi "next" tẹt ga đi^_^. sau dó khởi động lại máy tính để nó nhận phông. vậy là oki. Còn nếu làm như vậy mà không được bác cài lại windows là oki ( mất khoảng 30 phút) em cũng gặp 1 lần , do máy tính lên net nhiều khi cài phong nó bất nhận( chắc là virus em cũng không rành lắm nên cứ cài lại windows là đâu lại vào đó. PM: lekienquoc: hình như công ty bác tuyển cộng tác viên hả, em tham gia (nhà) được không, có xiền bất pác ^_^ Thank bác thumper vừa lên tiếng giúp em nha. Còn cái vụ CTV gì đó em có bít đâu :piggy: Cái Phần mềm nè em cũng chỉ có bản demo thôi do bạn giới thiệu ấy mà. Thấy hay hay thì post lên cho các bạn tham tiềmo

Trích: Nguyên văn bởi phap van luu mình làm lại rồi. Có tiến triển hơn 1 chút ở chỗ, các nút: tên, Mật khẩu, chọn, thoát đọc được. Còn các thanh tiêu đề như: Đăng mật khẩu sử dụng chương trình, chọn năm kế toán, Chọn năm báo cáo, kế toán doanh nghiệp....ko được. Hu hu...nhà bác ở đâu, em xuống hết nhà bác thực hành luôn. Em ở Gò Vấp, Tp. HCM Bác xuống em luôn nhá ... em ở Hà Nội :302: Bác thử làm theo cách của bác thumper xem . Chúc bác thành công!

Amott

Trích: Nguyên văn bởi lekienquoc Thank bác thumper vừa lên tiếng giúp em nha. Còn cái vụ CTV gì đó em có bít đâu :piggy: Cái Phần mềm nè em cũng chỉ có bản demo thôi do bạn giới thiệu ấy mà. Thấy hay hay thì post lên cho các bạn tham tiềmoBác xuống em luôn nhá ... em ở Hà Nội :302: Bác thử làm theo cách của bác thumper xem . Chúc bác thành công! uh. bác cho address đi mình đến tận nơi..hì hì.Bản demo vậy dùng dài dài được không?

cunhan

Trích: Nguyên văn bởi phap van luu uh. bác cho address đi mình đến tận nơi..hì hì.Bản demo vậy dùng dài dài được không? Cái này chỉ xài được 50 chứng từ thôi. hic hic...1 côgn ty nho nhỏ thì chứng từ vừa hơn 100 rồi.

Durwyn

Không biết bác Trung30 vừa sài được chưa, cả bác Phapvanluu nữa, sao chẳng thấy ai lên tiếng vậy kìa???:smash:

Berwynne

Trích: Nguyên văn bởi nhienrose mật khấu và pass là ji za6y5 bạn Cái này có mật (an ninh) khẩu tương tự như các Phần mềm khác bất vậy? Tức là: Admin và pass không có ????

Caine

Hình như có phiên bản mới rồi thì phải???? Bác nào có thì show hàng cho anh em tham tiềmo với!

Rafael

Bác Quốc ơi, em vào đất chỉ của bác không được, báo rớt không hà bác ơi! Giúp với nhé! Thank một bầy trước nha! hehe

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thiết kế máy ép đáy bình dạng chỏm cầu bằng thủy lực và ứng dụng phần mềm gia công bộ chày cối Khoa học kỹ thuật 0
D hướng dẫn sử dụng phần mềm plaxis tính toán thiết kế công trình trên nền đất yếu Khoa học kỹ thuật 0
D Thực hành thiết kế khuôn bằng phần mềm nx Khoa học kỹ thuật 0
D Phần Mềm Plaxis 2D Phân Tích Động Trong Tính Toán Thiết Kế Các Công Tình Xây Dựng Kiến trúc, xây dựng 0
P Tiểu luận Kiến trúc và thiết kế phần mềm PTIT Công nghệ thông tin 1
D Nghiên cứu thiết kế chế tạo mạch tích hợp thụ động và tích cực siêu cao tần sử dụng phần mềm thiết kế mạch siêu cao tần và công nghệ gia công mạch dải Khoa học kỹ thuật 0
D Tìm hiểu phần mềm thiết kế chiếu sáng DIALUX Công nghệ thông tin 0
D Hưỡng dẫn Phần mềm vẽ mockup, thiết kế bố cục website – Balsamiq Mockups Lập trình Web PHP, .NET, Joomla, Wordpress 0
D Thiết kế tiến trình dạy học bài thuộc chương Cảm ứng điện từ Vật lý 11 Ban cơ bản có sử dụng thí nghiệm kết hợp với phần mềm dạy học Luận văn Sư phạm 0
D Sáng kiến kinh nghiệm Khai thác phần mềm Crocodile Physics vào thiết kế thí nghiệm mô phỏng Giao thoa hai sóng mặt nước và Sóng dừng sách giáo khoa Vật lí 12 Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác