mike_son_4u

Em đang học môn phần mềm kế toán sử dụng MISA 7.9. Vừa qua em có thi giữa kỳ môn này. Môn này thực sự không khó đối với em. Em làm bài rất tự tin và cẩn thận và sao lưu rất kỹ dưới dạng file nén rồi mới copy bài nộp vào ổ đĩa của thầy. Sau đó e có về máy và kiểm tra lại bài bằng cách phục hồi lại và vẫn mở dc lại bài bình thường. Nhưng sau đó không hiểu sao khi thầy chấm bài em thì phục hồi và mở lại thì trống không tương tự như mình mới mở phần mềm này ra vậy.

Anh chị nào biết tại sao không ? Giúp em cách giải quyết với.

Lưu ý: Khi thi xong thì máy tính SV sử dụng để thi môn này sẽ bị xóa sạch, toàn bộ bài thi của SV sẽ dc lưu trong máy tính của thầy.

Em hơi ít vô forum này nên anh chị nào có cách giải quyết thì gửi wa mail giúp em : [email protected]

thanhnguyenkun

Bạn xem thử File mà bạn nộp cho Thầy dung lượng bao nhiêu mà Thầy lại mở ra trông trơn thế.Bạn còn có File không đưa lên forum, ai còn sử dụng 7.9 test dùm cho bạn. CHứ hiện nay vừa số vừa dùng Misa 2010 rồi.

Grantland

E hok còn file, vấn đề là file chỉ lưu trong máy tính của thầy mà thầy hok cho copy đem về... có ai có cách giải quyết nào hok giúp em với...huhu

File e nộp cho thấy có dung lượng là 5,6 MB ( vì đây là file nén).

Burtt

ban lay file gui cho thay co dung luong la 5.6mb ban mang sang 1 may khC CO CAI PHAN mem misa roi giai nen file va mo.

neu lam cach nay ma dc thi tai may cua thay co the co virut

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thiết kế máy ép đáy bình dạng chỏm cầu bằng thủy lực và ứng dụng phần mềm gia công bộ chày cối Khoa học kỹ thuật 0
D hướng dẫn sử dụng phần mềm plaxis tính toán thiết kế công trình trên nền đất yếu Khoa học kỹ thuật 0
D Thực hành thiết kế khuôn bằng phần mềm nx Khoa học kỹ thuật 0
D Phần Mềm Plaxis 2D Phân Tích Động Trong Tính Toán Thiết Kế Các Công Tình Xây Dựng Kiến trúc, xây dựng 0
P Tiểu luận Kiến trúc và thiết kế phần mềm PTIT Công nghệ thông tin 1
D Nghiên cứu thiết kế chế tạo mạch tích hợp thụ động và tích cực siêu cao tần sử dụng phần mềm thiết kế mạch siêu cao tần và công nghệ gia công mạch dải Khoa học kỹ thuật 0
D Tìm hiểu phần mềm thiết kế chiếu sáng DIALUX Công nghệ thông tin 0
D Hưỡng dẫn Phần mềm vẽ mockup, thiết kế bố cục website – Balsamiq Mockups Lập trình Web PHP, .NET, Joomla, Wordpress 0
D Thiết kế tiến trình dạy học bài thuộc chương Cảm ứng điện từ Vật lý 11 Ban cơ bản có sử dụng thí nghiệm kết hợp với phần mềm dạy học Luận văn Sư phạm 0
D Sáng kiến kinh nghiệm Khai thác phần mềm Crocodile Physics vào thiết kế thí nghiệm mô phỏng Giao thoa hai sóng mặt nước và Sóng dừng sách giáo khoa Vật lí 12 Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác