Anoki

mới đi học lại mà vừa bắt làm giáo trình rồi,mấy bác giúp em với,tìm giúp em mớ tài liệu với,em vừa search cả tối mà vẫn chưa ra,bác nào có tài liệu về spss cho em với...,mới dơn bản véion về mò mà vẫn chưa làm được,giúp em với.hjc,thanks các bác

blackhat_hook

Bạn đọc giáo trình phần mềm thống kê R này cũng được nè:

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

link tài liệu đây xem thử

:

Thank các bạn nhiều, nói thực là em rất cần những thứ này mà kiếm hoài bất có. một lần nữa Thank các bác

bác làm ơn xem lai link xem, hình như nó teo rồi

Derren

Ai có phần mềm thống kê SPSS ko?

phiên bản mới của SPSS đây:

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tính toán kiểm tra hệ thống điều hòa không khí và triển khai bản vẽ bằng phần mềm Revit Công nghệ thông tin 0
D Nghiên cứu mô phỏng dao động hệ thống treo của ô tô điện bằng phần mềm Matlab Simulink Công nghệ thông tin 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
S Hệ thống quản lý tài sản cố định của công ty cổ phần thương mại và phần mềm tin học ISC Luận văn Kinh tế 2
T Phần mềm quản lý hệ thống xe buýt Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
R Xây dựng hệ thống thông tin quản lý hợp đồng phần mềm tại Công ty cổ phần dịch cung ứng nhân lực phần mềm toàn cầu Luận văn Kinh tế 2
W Thiết kế hệ thống giám sát điều khiển bảo vệ cho trạm biến áp trung gian Gia Lộc Hải Dương bằng phần mềm Wincc của Simens Kiến trúc, xây dựng 0
N nâng cao hiệu quả hoạt động tiêu thụ sản phẩm phần mềm công nghiệp ở Công ty TNHH Hệ Thống Quy Luận văn Kinh tế 0
L Xây dựng website bán hàng cho hệ thống siêu thị VP bằng phần mềm nguồn mở Prestashop Công nghệ thông tin 0
B Xây dựng công cụ hỗ trợ quản lý quá trình phát triển dựán phần mềm, gắn kết với hệ thống phần mềm microsoft office project Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác