bebongy

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phân tích hệ thồng thông tinQuản lý trường học
Quản lý trường học  Người thực hiện: Phan Tấn Long (0611105) – Lê Thị Quỳnh Như (0611148)
Giáo viên hướng dẫn : Thạc Sĩ Nguyễn Gia Tuấn Anh
Trang 2
Lời nói đầu
Hiện nay công nghệ thông tin phát triển một cách nhanh chóng và trở thành công cụ 
không thể thiếu trong bất kì lĩnh vực nào. Sự phát triển của công nghệ thông tin đã đưa 
con người lên những tầm cao mới và nhờ đó, chất lượng cuộc sống ngày càng được cải 
thiện
Ngày nay, cùng với sự phát triển của khoa học kỹ thuật, nhu cầu ứng dụng tin học trong 
công tác quản lý cũng ngày càng gia tăng.

Việc xây dựng các phần mềm quản lí nhằm đáp 
ứng nhu cầu trên là rất cần thiết
Phần mềm “Quản lý trường học” ra đời cũng nhằm đáp ứng nhu cầu trên
Dưới sự hướng dẫn của thầy Nguyễn Gia Tuấn Anh chúng em đã hoàn thành được đồ án 
và có được tầm nhìn tổng quát về lĩnh vực này. Tuy nhiên, do nghiệp vụ còn non trẻ, đồ 
án của chúng em còn nhiều sai sót. Chúng em rất mong thầy thông cảm và đánh giá để 
chúng em có thể hoàn thiện hơn.
Nhóm thực hiện đồ án
Hiện nay công nghệ thông tin phát triển một cách nhanh chóng và trở thành công cụ không thể thiếu trong bất kì lĩnh vực nào. Sự phát triển của công nghệ thông t
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác