bedthnglam

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phân tích thiết kế Hệ thống thông tin: Quản lý Trung Tâm Khai Thác Kinh Doanh TAXI

LỜI MỞ ĐẦU 

Trong nền kinh tế hội nhập như hiện nay, khi Việt Nam là thành viên thứ 150 của 
WTO, lĩnh vực lưu thông, vận chuyển là vấn đề đáng quan tâm. Thế nên ngày nay, dịch vụ Taxi không còn xa lạ đối với người Việt Nam, nhu cầu sử dụng loại phương tiện này ngày càng cao, trong tương lai dịch vụ này được đánh giá là có tính ổn định cao nhất. Vì vậy các hãng Taxi không ngừng phát triển, mở rộng và nâng cao chất lượng dịch vụ phục vụ, một trong những yêu cầu khắt khe để phục vụ tốt khách hàng nhanh chóng và chính xác. Việc ứng dụng tin học trong quá trình xử lý, giải quyết hiệu quả vấn đề trên là không thể thiếu. Do đó chúng em xin giới thiệu một giải pháp cho quá trình tiếp nhận thông tin khách  hàng  và  điều  hành  xe  đó  là  “  ĐỒ  ÁN  QUẢN  LÝ  TRUNG  TÂM  KHAI  THÁC KINH DOANH TAXI”. 
Đồng thời, chúng em rất cảm ơn thầy vì đã truyền đạt, giảng dạy kiến thức môn 
học này nói chung, những kiến thức khác nói riêng, và đã giúp đỡ chúng em hoàn thành đồ án này. Tuy nhiên do sự hiễu biết của chúng em về lĩnh vực này còn chưa sâu sắc nên chắc chắn sẽ có nhiểu sai sót, mong thầy thông cảm và góp ý thêm cho chúng em. 
Xin chân thành cảm ơn thầy. 
Tp Hồ Chí Minh, Ngày 01 tháng 06 năm 2009 
Tập thể nhóm cùng thực hiện. 

Trong nền kinh tế hội nhập như hiện nay, khi Việt Nam là thành viên thứ 150 của WTO, lĩnh vực lưu thông, vận chuyển là vấn đề đáng quan tâm. Thế nên ngày nay, d
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác