quyen_anh

Shaman king - Vua Pháp Thuật

Tựa chính: Shaman King
Tựa đề chính thức: シャーマンキング
Thể loại: TV Series, 64 Tập
Năm: 04.07.2001 đến 25.09.2002
Loại phim: Hành động, hài hước, Pháp thuật, Samurai, Shounen, Siêu năng lực, đấu kiếm, bạo lực
Fansub: 360Bienhoa
Nội Dung:

Một Pháp sư tên Yoh Asakura, có khả năng giao tiếp với linh hồn. Yoh đang cố gắng tập luyện để trở thành pháp sư thành thạo. Và theo bước đồng hành của cậu có một cậu bé lương thiện tốt, tên Manta, và cùng với Amidamaru, một linh hồn Samirai và cũng là Linh hồn chính của Yoh. Ước mơ của cậu là trở thành Vua Pháp Thuật, tuy nhiên, không chỉ có mỗi cậu muốn thế, và những cuộc chiến bắt đầu để tranh giành địa vị xảy ra.

Link mới update
[anime] Shaman King Vua pháp thuật subviet link mới

- Mình chỉ dẫn khi gặp link lỗi nè: đầu tiên bạn phai làm ra (tạo) 1 acc trên MF (free và rất dễ không cần at mail đâu). Đang nhập vao MF va save acc trên máy trc khi down.Khi gặp link lỗi Bạn click vào dòng "Save to my accout ". sau khi save ban vào " My file " click lại link vừa save nằm trong My file la down bình thuong!

-À săn tiện đây mình chỉ dẫn các bạn cách down trên MF một lúc nhiều link ( co thể trên 30 link la binh thuong). Đầu tiên bạn phai cài IDM. Click vao link down nó nhảy sang IDM rồi start , bắt đầu down thì bạn tạm dừng không down nữa bằng cách nhấn vào X để tắt IDM đi. Và cứ thế bạn click được tren 30 link hay hơn nữa tùy bạn. Xong bạn vào lai IDM chọn shlft những link vừa tạm dừng rồi click phải chọn " Redownload " và thế là đi ngủ đợi sáng nhận thành quả!
+Giải thích vì sao phai làm vậy nè: vì dạo này MF co hạn chế link down .click chừng 3-4 link la nó cứ reload không cho down những link tiếp theo. và thủ thuật này có thể áp dụng cho một số host hạn chế link down.

Markus

snowdevil20 Bạn ơi ra hết chưa hay vẫn đang sản xuất đấy hết rồi bạn ah!

vuhaitien_2523

ncdvl2 tap 5 part1 không down được. bạn fix lại đi Mình cũng bị như bạn nhưng 1 lúc sau vào lại down là được.

ncdvl2 tap 5 part1 không down được. bạn fix lại đi chắc ít download tren MF nên bạn không rành rồi! Mình chỉ dẫn khi gap link lỗi nè: đầu tiên bạn phai làm ra (tạo) 1 acc trên MF (free và rất dễ không cần at mail đâu). Đang nhập vao MF va save acc trên máy trc khi down.Khi gặp link lỗi Bạn click vào dòng " Save to my accout ". sau khi save ban vào

" My file " click lại link vừa save nằm trong MY file la down bình thuong!

À săn tiện đây mình chỉ dẫn các bạn cách down trên MF một lúc nhiều link ( co thể trên 30 link la binh thuong). Đầu tiên bạn phai cài IDM. Click vao link down nó nhảy sang IDM rồi start , bắt đầu down thì bạn tạm dừng không down nữa bằng cách nhấn vào X để tắt IDM đi. Và cứ thế bạn click được tren 30 link hay hơn nữa tùy bạn. Xong bạn vào lai IDM chọn những link vừa tạm dừng click vao Redownload và thế là đi ngủ đợi sáng nhận thành quả!

Giải thích vì sao phai làm vậy nè: vì dạo này MF co hạn chế link down .click chừng 3-4 link la nó cứ reload không cho down những link tiếp theo. và thủ thuật này có thể áp dụng cho một số host hạn chế link down.

trongminh_ho

mình vừa coi onl rồi và nhận thấy sub làm dở tệ...down chỉ tổ phí tg....nó lượt bớt 50% của truyện vì thế không còn nguyên gốc nữa .... nhưng cũng thanks vì vừa pót link MF cho ae

lop05c1

hức hức hức...sao mình down về thì cứ một tập là 2 link...link 1 xem được link 2 chỉ toàn là tiếng hay xem không được...mình down 20 tập rùi vẫn vậy...link .001 thì xem rất good nhưng link .002 thì không xem được hay không có hình...ko biết do link hay do máy mình bị khùng...

dù sao cũng thanks bạn..thix phim này...

Các chủ đề có liên quan khác