love.okio

tình hình là mình có một acc của share.vnn.vn muốn share cho bà con dùng chung

bà con đừng đổi pass nha để tất cả người cùng sử dụng

không nên add acc vào toll dơn load của megashare vì sẽ bị block

bà con cứ đăng nhập trên web rùi cop link vô IDM sài nha, yên tâm là max speed

acc: daodoan

pass: tuyet89

Nhớ thanks nhé!!!!!!!!!!

nếu bị change pass tất cả người Phần mềm tại đây

hay yahoo:changngoc_gapmay_88

mình sẽ lấy lại pass như cũ

jelly0110

Acc Dùng tốt lắm....

Mong tất cả người ý thức chút .. đừng đổi pass nha...

Thank bạn...;X

nh0c_kute_112

Muốn không bị đổi pass chỉ có cach viết 1 tool add sẳn tài khoản chỉ cần click 1 cái là login.

Nếu bạn muốn làm cách đó thì send pass cho mình Email : [email protected]

Verel

lam file reg thi không lo doi pass chu cu the nay thi se bi doi, không som thi muon thoi

file reg cũng die thôi bạn à ,sài vài soft dò pass,là ra được thôi à,hôm trước mình đọc ở đâu đó bác nào dò bằng tay thì phải ,dò ra được số hexa từ hexa chuyển về gì đó .... noi chung là file reg chỉ chặn gà như em thôi ,chứ mấy bác pro tí là chết ngay .Nên e nghĩ chủ thớt và ae nào tâm huyết chống bọn phá đám liên kết với nhau tạo ra tools or soft gì đóa có độ mã hóa cao như kiểu WAP2 của wireless ấy ,em rất ức bọn phá đám vkl ra mẹ,đã người ta có long share mà cái bọn chêt băm chết dằm lương tâm chó gặm ấy nó cứ cố xu cho = được .

ps:AE nào có tâm huyết hãy cùng chủ thớt hiến kế cho chủ thớt làm cách nào để cho chuyện share acc này nọ diễn ra thành công tốt đẹp .và lật đổ được bọn phá đám chó chết ấy ,em biết em có @#@#@$ đến như vậy thì bọn nó cũng chả cảm giác nhục nhã đâu, đơn giản vì bọn nó không cùng đẳng cấp với chúng ta .

dungnv8408_ict

hoangkien151092 lam file reg thi không lo doi pass chu cu the nay thi se bi doi, không som thi muon thoi vẫn bị đỗi pass thôi

---------- Bài thêm lúc 09:08 ---------- Bài trước là lúc 09:02 ----------

hok xài nhưng thank bác

---------- Bài thêm lúc 08:57 ---------- Bài trước là lúc 09:08 ----------

ũa sao cái này nó đễ là gói cước free

grchai1

hoangkien151092 lam file reg thi không lo doi pass chu cu the nay thi se bi doi, không som thi muon thoi hulkinredible file reg cũng die thôi bạn à ,sài vài soft dò pass,là ra được thôi à,hôm trước mình đọc ở đâu đó bác nào dò bằng tay thì phải ,dò ra được số hexa từ hexa chuyển về gì đó .... noi chung là file reg chỉ chặn gà như em thôi ,chứ mấy bác pro tí là chết ngay .Nên e nghĩ chủ thớt và ae nào tâm huyết chống bọn phá đám liên kết với nhau tạo ra tools or soft gì đóa có độ mã hóa cao như kiểu WAP2 của wireless ấy ,em rất ức bọn phá đám vkl ra mẹ,đã người ta có long share mà cái bọn chêt băm chết dằm lương tâm chó gặm ấy nó cứ cố xu cho = được .

ps:AE nào có tâm huyết hãy cùng chủ thớt hiến kế cho chủ thớt làm cách nào để cho chuyện share acc này nọ diễn ra thành công tốt đẹp .và lật đổ được bọn phá đám chó chết ấy ,em biết em có @#@#@$ đến như vậy thì bọn nó cũng chả cảm giác nhục nhã đâu, đơn giản vì bọn nó không cùng đẳng cấp với chúng ta . Share.vnn.vn có dùng được file reg đâu mà add vào IDM.

phu_cuong

nevercry1 chĩ áp dụng cho back-bite thì nói làm gì bác

---------- Bài thêm lúc 11:49 ---------- Bài trước là lúc 11:42 ----------

chĩ áp dụng cho back-bite thì nói làm gì bác Cái này mình làm cho VD thôi. Có thể làm cho các trang khác dk. ( Quan trọng là không có acc vip nhét vào )

bichhangvo

MrChuCong Cái này mình làm cho VD thôi. Có thể làm cho các trang khác dk. ( Quan trọng là không có acc vip nhét vào ) uk mà mình hok share như các bạn kia nên cũng hok cần

Các chủ đề có liên quan khác