boutique_84

HI ALL! HÔM NAY ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA BQT Forum MÌNH SẼ SHARE CÁC LOẠI ACC (MU,RS,FS,FSN.....) QUA HÒM THƯ Forum HOẶC EMAIL.

ĐỂ TRÁNH TÌNH TRẠNG SPAM HOẶC SCAM MÌNH CHỈ SHARE ACC CHO NHỮNG BẠN CÓ CẤP TỪ RÙI VÀNG TRỞ LÊN VÀ PHẢI THAM GIA Forum ĐƯỢC NỬA NĂM TRỞ LÊN . MONG CÁC BẠN CÓ CẤP ''NHỎ'' THÔNG CẢM VÀ HÃY TIẾP TỤC PHẤN ĐẤU hjhj

CÁC BẠN NÀO MUỐN NHẬN ACC THÌ CỨ ĐỂ LẠI MAIL HOẶC LỜI NHẮN TẠI TOPIC NÀY, MÌNH RẢNH SẼ XÉT DUYỆT VÀ CHUYỂN ACC CHO CÁC BẠN.

HUY VỌNG ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ TỪ TẤT CẢ CÁC BẠN.

CẢNH BÁO:

- MÌNH HUY VỌNG ACC MÌNH SHARE CHO CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC SỐNG LÂU NHẤT .

VÌ THẾ MONG CÁC BẠN CHỈ XÀI CHO RIÊNG MÌNH, KHÔNG SHARE, TẶNG, GETLINK, ĐỔI PASS, ĐỔI MAIL.....CHO NHỮNG BẠN KHÔNG CÓ ACC.

- MỌI HÀNH VI SPAM, HOẶC ĐEM SHARE ACC CỦA MÌNH RA CÔNG CỘNG (PUBLIC) COI NHƯ ĐÃ VI PHAM NỘI QUY SHARE ACC CỦA MÌNH . MÌNH SẼ YÊU CẦU CÁC MOD BAN NICK NHỮNG BẠN NÀO CÓ HÀNH VI TRÊN.

Chú ý: Những topic share acc nên post trực tiếp lên diễn đàn, kô post kiểu: "ai cần thì Phần mềm ..." vì đây là diễn đàn chia sẽ, kô share bằng cách Phần mềm (email, trang cá nhân, hay bất kỳ hình thức nào). Kô post liên tục nhiều bài liên tiếp với mục đích câu bài.

Đây là topic BQT xác nhận nên sẽ được "đặc cách" share qua mail .. Những topic khác khi chưa được xác nhận vẫn áp dụng nội quy trên

thay mặt BQT's VNZ

Các chủ đề có liên quan khác