my_fa

Trong windown vista khi bạn nhấn tổ hợp phim win+tab thì hiệu ứng chuyển cửa sổ Flip3D khá đẹp mắt sẽ xuất hiện còn với windown xp thì nay bạn đã có shock aero 3D.với shock aero 3D bạn không những được chiêm ngưỡng flip3D ngay trong xp ma còn có thể thấy được nhiều hiệu ứng khác còn ấn tượng hơn cả xp

link download tại (1.5 MB)

Tải về và cài đặt,sau khi cài đặt,trong hộp thoại input serial number,bạn bấm vào dòng chữ Get serial number để liên kết tới website của nhà sản xuât và đăng ký nhận số đăng ký miễn phí.bạn nhập địa chỉ email của mình vào hộp your e-mail và bấm nút submit query để nhận serial number.sau đó dán địa chỉ email va serial number vừa nhận được vào hộp input serial number rồi nhấn ok đẻ bắt đầu sử dụng chương trình.

Ở biểu tượng chương trình trên khay hệ thống,nhấn chuột phải và chon Option

- mục screen effect cung vấp 3 hiệu ứng để bạn lựa chọn là: Flip (giống Flip3D của windown vista),Grid (hiển thị các cửa sổ dưới dạng thumbnail) va Wave Flip (hiển thị các của sổ giống Flip3D nhưng có thêm hiệu ứng cộng thêm).Tại mục camera position,bạn chọn hướng nhìn cho các cửa sổ là Top (từ trên nhìn xuống),center (nhìn trực diện) và botto, (nhìn xiên từ phía dưới lên).nhưng chú ý rằng những hiệu ứng này chỉ chỉnh được khi bạn chon hiệu ứng Flip hay là Wave Flip

-dưới khung animation effect,bạn nên đánh dấu tất cả mục này để thấy đầy đủ hiệu ứng

nếu thấy hay thì thanks cho mình nhé

haviethoabinh

coi bộ bạn khoái ba cái vụ này nhỉ, pót cả nùi bài rồi mà không ngán nhưng toàn cái hay, thanks nhìu nhe

huonguyen_mk

cái này chạy đẹp mà lag kinh lắm, xài thử 1 ngày là gỡ Nặng hả bạn.Máy ram 2gi co dùng được không.Nếu không thì nghỉ chơi luôn

Syvwkh

hihi,mình thích thử mấy cái giao diện phụ trợ này.thú vui tao nhã mà .ko nặng lắm đâu,máy mình ram 512MB đang cài giao diện MacOS nhưng vẫn chạy thằng shock aero 3D ngon

be_b0nb0n

mình click vào cái get serial number rồi thì lần đầu thì submit rồi nhưng không thể nào hiện được serial number, lần 2 nó xuất hiện 1 trang web ngớ ngẩn lắm, toàn là??????????, sao vậy bạn?

rt_ht

Tải về và cài đặt,sau khi cài đặt,trong hộp thoại input serial number,bạn bấm vào dòng chữ Get serial number để liên kết tới website của nhà sản xuât và đăng ký nhận số đăng ký miễn phí.bạn nhập địa chỉ email của mình vào hộp your e-mail và bấm nút submit query để nhận serial number.bạn thử lại đi,mình đăng ký 1 lần 1 và thấy không có gì khó khăn mà.chúc bạn thành công

phu_cuong

nó hiện ra 1 trang = tiếng hàn quốc thì phải,và tui tìm mỏi mắt cũng chỉ thấy có 1 liên kết,đó là liên kết tới trang ,ngoài ra không còn cái gì nữa!

sihoang3000

làm ơn cho hỏi cái này có dùng được cho vista home basic k vậy bạn?lỡ xài cái home bản quyền k có aero tức wa,nâng cấp thì đắt wa hixhix.thanks!

nó hiện ra 1 trang = tiếng hàn quốc thì phải,và tui tìm mỏi mắt cũng chỉ thấy có 1 liên kết,đó là liên kết tới trang ,ngoài ra không còn cái gì nữa! Mình cũng y như của bạn >>> Không ĐK được buồn quá ..

Ai có cách nào khác không giúp em ..~!

Các chủ đề có liên quan khác