Kirkland

Như vừa hứa, hôm này, 26/12/2009 mình đưa lên cho tất cả người bản đầy đủ nhất của OVA về chàng Thám tử lừng danh Conan này.

Tựa Anh: Lupin Sansei vs Meitantei Conan

Tựa Nhật: ルパン三世 vs 名探偵コナン

Tên Việt: Lupin thế hệ III đọ trí Danh thám Conan

Đạo diễn: Hajime Kamegaki

Thể loại: Hành động, Bí ẩn

Công chiếu: 27/04/2009

Thời lượng: 104 phút

Dung lượng: 736,26 MB

Định dạng: Mp4 (Video: AVC; Audio: AAC, Size: 1280*720)

Sub: Việt Nam

Sơ lược: Câu chuyện bắt đầu bằng buổi đi săn của Nữ Hoàng Sakura xứ Vespania ở khu rừng Quốc gia. Thảm kịch vừa xảy ra, cả Nữ Hoàng và Hoàng Tử đều qua đời:

Nữ Hoàng thiệt mạng có phải do Hoàng tử gây ra....?

Mira, giọt máu duy nhất còn lại của Hoàng tộc được đưa lên ngôi vị Nữ Hoàng, vừa đến Nhật bản để thông báo cho thế giới biết chuyện đăng quang này:

Thật không ngời Mira Công Chúa lại rất tương tự Ran:

Ai đây, RAN hay MIRA Công Chúa?

Nhận thấy có điểm bất thường, Conan và ngài thám tử ngủ gật liền lao vào điều tra lại vụ án để truy ra hung thủ thật sự. Trong quá trìng điều tra, họ đụng phải Arsene Lupin III (Cháu 3 đời của tên trộm danh lừng nước Pháp Arsene Lupin) cùng đồng bọn với ý đồ lấy đi Vương Miện Nữ Hoàng. Thế nhưng Conan lại phát hiện ra mục đích thật sự không ngờ của anh ta

Mời các bạn cùng thưởng thức nhân ngày Giáng Sinh nha

Thêm vài hình ảnh nữa nhé:

Link:
Code:

các bạn nên xem bằng WMP để tận hưởng tất cả vẻ đẹp của subviet nhé

Nk_no1

Lạ nhỉ, theo lẽ thường thì bạn chỉ cần nối tất cả lại là coi được thôi mà. Để coi được bằng WMp thì bạn nên cài codex cho nó. down tại

khunglong_con

Tập 7 sang năm mình sẽ bắt tay vào dịch làm sub luôn, chứ đợi cậu wrong up bản thuyết minh không biết đến chừng nào nữa. Tập 7 mày mình có đủ bản RAW và file sub gốc tiếng Bồ Đào Nha, mình định sẽ dùng nó để dịch luôn, đỡ phải timing lại. Theo dự tính thì khoảng 25/01/1010 là có tập 7 đấy. Vì tập này có liên quan nhiều đến văn hóa, lịch sử của Nhật, chắc mình sẽ không chú thích về mấy thứ đó nữa đâu

atv_24h

Ko tìm được bản thuyết minh rồi bác, thằng bạn làm mất rồi đến h vẫn chưa thấy hắn báo. Chán quá!

Tập special này tình tiết không được hấp dẫn cho lắm nhỉ coi thấy hơi nhạt

12_A9

Cố lên bác tieuhaohan_bg. Em cũng còn có mỗi Movie 7 là chưa được xem à. Xem RAW mà không có phụ đề chán chít à. Bác ráng lên nha. Em ủng hộ cả 2 tay, 2 chân...

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Cố lên bác tieuhaohan_bg. Em cũng còn có mỗi Movie 7 là chưa được xem à. Xem RAW mà không có phụ đề chán chít à. Bác ráng lên nha. Em ủng hộ cả 2 tay, 2 chân...

khungbodanhxoso

Movie 7 coi hổng hay cho lắm, tình tiết cũng nhàm, dịch nó thì hơi khó. Nếu giờ bắt tay vào dịch thì chắc là 23 tháng chạp mới xong tất (mình lười wá). Cậu cứ chờ nhé, mình không thể nói trước dược điều gì đâu, nhưng chắc chắn là sẽ dịch cả Movie 7 này và xong trước tết. thế nha

Ai biết được máy bạn thế nào chứ? Máy mình cứ down về là xem được ngay

Cậu thử cài code cho windows xem sao, lên google.com tìm theo từ khóa "Vista Codex Pack" ý

Arryo

Phim hay lắm anh, anh tieuhaohan_bg có thể dịch bộ one piece movie được không anh, hiện giờ mới chỉ có movie 7 co vietsub

Các chủ đề có liên quan khác