Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K Microsoft: 95% sinh viên mong muốn lập trình trở thành bộ môn chính Sinh viên chia sẻ 0
K Nhận thức, thái độ và mong muốn của sinh viên năm thứ nhất chuyên ngành tiếng Anh đối với phản hồi chữa lỗi của giáo viên trên bài viết của sinh viên tại trường Đại học Công nghiệp Hà Nội Ngoại ngữ 0
Q Mình là sinh viên muốn vay chừng 5--10 tr làm vốn thì vay ở đâu? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
X Tôi là sinh viên năm cuối Trường ĐH KHXH&NV. Tôi có muốn học thêm văn bằng 2 chuyên ngành sale - mak Sinh viên chia sẻ 0
O Nghiên cứu lý thuyết Marketing giáo dục bậc đại học.Áp dụng tìm hiểu nhu cầu và mong muốn sinh viên ĐH KTQD với chương trình giáo dục Luận văn Kinh tế 0
D HN- Sinh viên muốn làm giấy khám sức khoẻ để đi làm, các bác giúp với ạ...... ? Sức khỏe 0
S Làm thế nào để kinh doanh với số vốn 1 triệu đồng? Mình là sinh viên năm nhất, nên mình rất muốn kiế Việc làm 0
N Sinh viên khoa bất động sản ĐHKT QD muốn tìm chỗ thực tập trong ngành quản lý bất động sản ? Việc làm 0
T Tìm Bạn Học Chung Khóa KIT 1 Trên Họcmãi.vn - Sinh Viên Muốn Thi Lại Sinh viên chia sẻ 0
B bạn là sinh viên?bạn muốn kiếm thêm thu nhập?thật dễ dàng...... English 2

Các chủ đề có liên quan khác