Chan

không hiểu sao mấy ngày nay cái google chrome nhà em lại không vào được.em ấn vào mà nó cứ nháy 1 cái(giống như refresh) mà không thấy lên j cả.em đã thử gỡ bỏ rồi cài lại mà không được.IE,YH vẫn dùng bình thường.ai giúp em vs được không!!Thank trước nha

lehuy0141

Ca này mình chưa gặp bao giờ. hóng cao nhân vào thôi.và trong thời gian đó bác dùng tậm qua IE or FF

Curtiss

không được bạn ah.mà hình như chức năng Thank của mình k dùng được

freefor_all89

không được bạn ah.mà hình như chức năng Thank của mình k dùng được

Khôi phục lại chức năng mặc định trong GC, xem có add-on nào trong Gc thừa thãi bạn cho ra đi nốt nhé.

Dùng thêm portable:
Nút Thank của bạn đã hoạt động rồi mà 11 bài là đủ yêu cầu rồi

crocodile_9x

"Khôi phục lại chức năng mặc định trong GC, xem có add-on nào trong Gc thừa thãi bạn cho ra đi nốt nhé"

cai nay lam the nao ban.hướng dẫn cu the di.:v

"Dùng thêm portable:

http://portableapps.com/apps/interne...hrome_portable". cai nay dung de lam gi ban?

"Khôi phục lại chức năng mặc định trong GC, xem có add-on nào trong Gc thừa thãi bạn cho ra đi nốt nhé"

cai nay lam the nao ban.hướng dẫn cu the di.:v

"Dùng thêm portable:

http://portableapps.com/apps/interne...hrome_portable". cai nay dung de lam gi ban? Cách tốt nhất là bạn gỡ ra rồi cài lại là nhanh nhất, nhấn ctrl + h rồi xem mục tiện ích mở rộng cái nào không dùng đến thì remove bỏ đi. Đặc biệt cái nào bạn thấy nghi nghi có liên quan và ảnh hưởng đến việc trên.

Cái portable đó thì down về khỏi phải cài, chạy lên dùng luôn cho nhanh. Bạn thử chạy luôn xem được không nhé

Azzai

bạn đọc cho kĩ lỗi đi bạn.mình miêu tả cũng khá kĩ mà!!! Đọc rồi mà Mấy cái cách trên bạn đã thử chưa? Phải thử mới có thành công chứ

tienvu2812

mấy hôm mình củng bị thế có khi virus củng nên tại mình sau khi ghost lại quét thì ra vài con củng có khi do theme nửa bửa cài theme cho thằng bạn thế là tạch hết không zô được gì rồi ghost lại @@

nhokkute_1612

Đọc rồi mà Mấy cái cách trên bạn đã thử chưa? Phải thử mới có thành công chứ
nhưng mà google chrome không vào dc bạn ơi "ấn vào không thấy lên gì cả" thì lầm sao ấn "crl + h" để ra bảng tiện ích được????

mà cái phần mềm bạn nói có tác dụng gì bạn?hướng dẫn cách dùng đi?

Brittain

nhưng mà google chrome không vào dc bạn ơi "ấn vào không thấy lên gì cả" thì lầm sao ấn "crl + h" để ra bảng tiện ích được????

mà cái phần mềm bạn nói có tác dụng gì bạn?hướng dẫn cách dùng đi? Cái phần mềm mà mình đưa cho bạn là Google Chrome nhưng là bản portable mà

Bản này thì không cần cài chỉ cần giải nén ra chạy trực tiếp luôn Chạy độc lập nên mình nghĩ sẽ không lỗi

Các chủ đề có liên quan khác