012_456

Đây là tài liệu về VSV bạn nào cần thì download về nha

Ngoài ra mình còn 1 kho các ebook về sinh học khoảng 1Gb bạn nào cần tài liệu gì thì để lại mail nhé mình sẽ share

bi_rain_hot_boy

boy_shock_girl Đây là tài liệu về VSV bạn nào cần thì download về nha

Ngoài ra mình còn 1 kho các ebook về sinh học khoảng 1Gb bạn nào cần tài liệu gì thì để lại mail nhé mình sẽ share

Chào bạn.Mình đang học cao học chuyên ngành sinh học thực nghiệm, mình định làm luận văn về vi sinh, bạn có thể gửi cho mình những tài liệu vi sinh mà bạn có qua mail cho mình được ko? Thanks bạn rất nhiều. mail của mình: [email protected]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Ad giúp em tải tài liệu 22 ĐỀ THI HỌC SINH GIỎI 2018 MÔN VẬT LÝ LỚP 11 CHUYÊN CÓ LỜI GIẢI CHI TIẾT Khởi đầu 3
D Tài liệu 60 đề thi học sinh giỏi vật lý 8 Luận văn Sư phạm 0
D Tài liệu tập phân tích câu luyện thi học sinh giỏi tiểu học cấp huyện (có đáp án) Luận văn Sư phạm 0
D Tài liệu bồi dưỡng học sinh giỏi môn Tiếng Việt lớp 4 - 5 toàn tập cực hay Luận văn Sư phạm 0
N Dịch vụ cho thuê sách, tìm kiếm tài liệu mở phòng thư viện giành cho sinh viên, học sinh Kiến trúc, xây dựng 3
D Tài liệu tập huấn Kiểm tra, đánh giá trong quá trình dạy học theo định hướng phát triển năng lực học sinh trong trường THCS môn Vật lí Luận văn Sư phạm 0
D vấn đề phát triển Hóa học THCS lớp 8 - 9 (Tài liệu bồi dưỡng giáo viên giỏi; Dành cho học sinh khá, giỏi; Ôn thi vào lớp 10 Chuyên hóa) Luận văn Sư phạm 0
D Tài liệu Trắc nghiệm sinh học phần liên kết gen + đáp án Khoa học Tự nhiên 0
D Tài liệu Trắc nghiệm sinh học phần lai một cặp tính trạng + đáp án Khoa học Tự nhiên 0
D Tài liệu bồi dưỡng học sinh giỏi môn Tiếng Việt lớp 4 - 5 toàn tập cực hay Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác