Seamus

tai sao mình không vào đượcphòng chốngchat?

Làm so để lập được p` chat???

Nethanel

Điều kiện để bạn được tham gia (nhà) phòng babble là bạn phải từ 18 tuổi trở lên. Beast sẽ kiểm tra phần hồ sơ mà bạn khai khi lập níck. Mình cũng từng bất biết thế là bất thể vào được và mình vừa lập một níck khác khai ngày tháng năm sinh sao cho đúng 18 tuổi trở lên, kể cả bạn chỉ cần khai thiếu một ngày chưa đủ 18 tuổi thì beast cũng bất cho bạn vào đâu. Mà phần hồ sơ ngày tháng năm sinh gốc bạn cũng bất thể sử được vì vậy bạn nên lập một níck babble khác nếu muốn vàophòng chốngchat. Còn về chuyện lậpphòng chốngbabble thì một cá nhân bất được lậpphòng chốngchat. Vì nếu tất cả cá cá nhân đều lậpphòng chốngbabble thì beast bất thể quản lí được và ai vàophòng chốngbabble của ai đây.

chúc bạn vui vẻ!

ngucto

Để lập 1 phonh` chat' thi` cung~ đơn giản thôi. Nhưng trong p` chát đo' chỉ những nguoi` bạn mơi` mới vao` được. Chứ không tự nhiên nguoi` ta vao` như trong allowance babble đâu.

Bạn chọn những nick ma` bạn muốn làm ra (tạo) allowance chát. Rôi` bạn clcik phải chọn Họp nhom'.

Con` chuyện bạn không vao` p` chát được chắc do nick bạn chưa đủ tuổi vao` allowance babble hay sao a'. Cai' nay` minh` hok ranh` mấy

tophuong

Bạn ơi! Beast bất cho những người dưới 18 tuổi vàophòng chốngbabble chung. Chuyện này bạn trả toàn có thể thay đổi tuổi trong phần thông tin của mình để vào chat. Việc lậpphòng chốngchat: beast bất hỗ trợ lập cho cá nhân (vì nếu ai cũng lập thì hỏi rằng có bao nhiêuphòng chốngbabble ạ?). Bạn chỉ có thể làm ra (tạo) phòng trong nick của mình và mời bạn bè thôi. Bạn mở nick của mình lên, chọn accomplishments (thứ 3 từ trái sang phải) -> allure to appointment và làm theo chỉ dẫn bên trong (phiên bản tiếng Anh) nếu bạn dùng phiên bản tiếng Việt thì dễ rồi đúng không? Chúc bạn vui!

Các chủ đề có liên quan khác