cafefifteen

Mình đối xừ với tất cả người rất tốt. Nhưng mình không hiểu tại sao bạn bè lại không thích chơi với mình? Tết sắp đến rồi , mình cảm giác cô đơn quá, nên mới hỏi câu hỏi xưa như trái đất này:p

Cale

Em hãy tìm hiểu nguyên nhân tại sao ? ở chính bản thân em xem có điều gì sơ xuất không ,hay gia đình em có vấn đề gì không mà tất cả người lại không muốn gần gũi với em .Chúc em nhanh chóng lâý lại được sự công bằng !

Naughton

Chắc là bạn là con người trầm lặng ít nói phải không? ^^

Những người này thường ít bạn

Ngày xưa mình cũng là một người không có bạn và cô đơn nên bây giờ mình rất muốn kết bạn với tất cả người

kết bạn với mình ha ^^

Nếu bạn biết sự tồn tại của MV thì danh sách bạn bè sẽ +1. tui cũng tồt với bạn bè lắm - chào "bạn"

trieuhooang

chào bạn!

thật khó nói khi mình không có bạn, có rất nhiều rất nhiều lý do. Có thể bạn quá hiền, quá tốt, nên khi ở bên bạn, họ vẫn thích bạn chứ, nhưng vì bạn quá hiền nên không vui khi chơi với bạn thôi. Chứ lúc bạn cần giúp đỡ họ vẫn giúp đỡ bạn chứ, đúng không? Bạn hãy vui lên một chút, hãy xem lại bạn, có phải trên người bạn toát lên vẻ mệt mỏi, hay là gì đó, là người ta mệt khi chơi với bạn không. Nếu không có thì chắc là bạn không hạp với những người đó thôi. Mà bạn bè thì chỉ cần 1 hay 2 người thân với mình là đủ rồi, chứ chơi nhóm, chơi với thật nhiều người rồi thì bạn vẫn không có người bạn thật sự nào cả đâu.

edonis_snow

Có thể bạn có rất nhìu bạn ở xung quanh bạn đấy nhưng bạn không nhận ra thôi,nếu cần mình có thể làm bạn với bạn nhé.Hi.

quangtu20022001

nếu bạn tốt với tất cả người thì chắc chắn ai cũng sẽ tốt với bạn mà , có thể bạn vừa làm sai ở chỗ nào đó chăng , hay là người khác hiểu lầm bạn gì đó !

Có thể là bạn đang bị cái thứ gì đó chi phối chẳng hạn !

Là 1 người tốt thì chắc chắn sẽ đucợ sự mến thương của người khác bù đáp mà bạn !

hãy tin vào bản thân nhá , Lily sẽ luôn bên bạn !

tuankiet7687

cũng có thể tại cậu có điều jf đó mà bạn của bạn không thích dù bạn đói xử tốt vs họ nhưng họ vẫn..........hãy cố gắng sống hòa đồng hết mình vì bạn bè tui tin vào một ngày không xa bạn sẽ có những người bạn tốt.bùn thì tâm sự với tui naz.hi kết bạn lun

tu ban than ban bat ban khong duoc co ban thoi ! khong ban voi con nguoi thi ban voi thien nhien cay co hoac lam ban voi nhung hoat dong vui choi nhung tro giai tri ban da hieu sai chinh ban than minh roi ...trong cuoc song khong co ban nghia la da chet !

hoatim_ngoaisan

Bạn cho phép mình nói thẵng nha,đúng là bạn tốt và thật thà nhưng có thể bạn nghèo tiền nghèo bạc thì ít có bạn,nhưng nếu có thì là những người bạn tốt giá trị con người mới là quan trọng,cũng tùy hoàn cảnh và trường của mỏi người thôi bạn.Chúc bạn vui khi sáng suốt lựa bạn.

Phật Giáo gọi là Duyên Nghiệp !

Đời thường gọi là Bất Hạnh !

Phóng khoáng gọi là Không may !

Ích kỉ gọi là Vận Đen !

tất cả chỉ là cách nghĩ và cách ứng xử khác nhau mà thôi !

Bố tui đã dạy tui : Con hãy có 1 vài người bạn tốt còn hơn có cả thế giới là bạn nhưng quá nửa là xấu !

Bạn không có bạn có thể là bạn chưa để ý thôi - hãy lạc quan lên !

nếu thích chúng ta có thể là bạn của nhau :D !

Các chủ đề có liên quan khác