Hweolere

Có anh em nào giúp em với. Tình hình là em đang ở bên Trung quốc sài mạng trung quốc lun . Nhưng sau khi cài 1 chương trình diệt virus và xóa nó. tự nhiên mạng của em bất vào được bất kì 1 trang web nào . dù vừa thây đổi nhìu trình duyệt. Nhưng em vẫn chat yahoo ầm âm huhu. giờ chẳng biết làm sao nữa.Ở bên trung quốc mới đau chứ. bên ni chiện cài windows là bất thể nên mong các anh em chỉ dùm cáh nào .Mình đang sài windows vista.Mong anh em thông cảm cho dân gà này

Gow

Mạng của cậu có tốc độ đường truyền như thể nào??

Osbert

tốc độ mạng thuộc dạng khủng ạ. Còn lỗi khi tải về là sao ạ.

Wat

Bạn nên gỡ sạch trình duyệt đi và cài lại : Nhớ là gỡ sạch Xóa cả trong regedit nữa. Chúc bạn thành công. Mà sao bạn viết không cài dc windows là thế nào nếu bất được windows thì Ghost

123_letsvi

em bất thể cài windows hay ghost vì hiện trong tay chả có 1 cái đĩa cứu hộ nào. với lại em còn gà nên chưa biết cài windows ra sau cả mong các bạn thông cảm. Nhưng gỡ sạch sẽ IE ra luôn là làm sao a

Brocleah

bạn thử đặt lại Proxy của trình duyệt webs xem sao nhá

1/ IE:tools-->internet options-->connection-->LAN setting--> check vào automatically detect setting và bỏ check use a proxy server for your LAN.....
2/ FF: tools-->options-->advanced-->network-->trong connection nhấn vào setting-->check vào auto-detect proxy setting for this network

Derren

bạn vào trong mục phần mềm hệ điều hành xem cách ghost rồi lên mạng tải chương trình ghost về

Các chủ đề có liên quan khác