Erland

Em du dinh tao 1 book apparition blast hiren boot. Theo thu tu thi Start cossack CD ->2->2->8, Local, To image. Nhung em lai nham cai phan vung To partition, chon o D lam` dich den. Cuoi cung khoi bell lai may len Windown, du lieu o D vui toan giong nhu o C.
Binh thuong o D den 45gb, sau đó chi còn 18gb y het nhu o C và Book arrangement từ Fat32 chuyen sang NTFS.
Có cách nào giúp em khôi phục lại ổ D không ?
Em xin Thank !!!!

PS: viết bài có dấu nhé bạn

chodientu

Ghost nhầm ổ đây mà

Vĩnh biệt, "người bình thường" không cứu được đâu

Kolton

bạn dùng các phần mềm khôi phục lại book vừa mất.
Chẳng hạn như balance my book chẳng hạn, khi dò tìm book bị xoá nhầm thì chọn "comple architecture recover" hay "fast architecture recover" để tìm book bị mất ki architecture nhầm ổ đĩa( là trường hợp của bạn ý)
Chúc thành công.
Nếu thấy ý nghĩa hãy "thanks"

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

bạn dùng các phần mềm khôi phục lại book vừa mất.

Chẳng hạn như balance my book chẳng hạn, khi dò tìm book bị xoá nhầm thì chọn "comple architecture recover" hay "fast architecture recover" để tìm book bị mất ki architecture nhầm ổ đĩa( là trường hợp của bạn ý)

Chúc thành công.

Nếu thấy ý nghĩa hãy "thanks"

Markus

Tìm cách khác chứ dùng phần mềm khôi phục lại book vừa mất thì còn xa mới được!

Win

Huhu anh em nào Pro thương tình chỉ e cách phục hồi, được e mời chầu nhậu hay uống bistro cũng được ! thanks

yeunu

dung hiden cossack sử dụng công cụ undelete Ok bạn vừa có dữ liệu như cũ

Edensaw

ghost nhầm ổ thì khó đấy. vì con trỏ tới abstracts trong bảng fat vừa toi vì khi apparition tương đương với format+ghi đè dữ liệu. dùng phần mềm cũng khó. cứ thử dùng phần mềm khôi phục dữ liệu xem nhưng không chắc thành công

Nethanel

Phục hồi lại cũng được nhưng sẽ rất khó khăn. Vì mình dùng phần mềm để phục hồi, chứ bất thể can thiệp sâu hơn được(vì bất có máy quét)nên tỷ lệ rất thấp và mất rất nhiều thời (gian) gian.Bạn có thể dùng R-Studio,hay dùng Lost&Found để phục hồi.Chúc bạn thành công!

Rafael

Dữ liệu bất quan trọng thì tìm lại mấy hồi. Cái mà bạn cần là làm máy lại trả chỉnh kia. Rồi từ từ tìm dữ liệu lại..........

ai_hoi

Trích:

cua_dong

Dữ liệu bất quan trọng thì tìm lại mấy hồi. Cái mà bạn cần là làm máy lại trả chỉnh kia. Rồi từ từ tìm dữ liệu lại..........

Cái mà bạn cần hiện giờ nó đòi chuyên gia (nhà)

fuckof

Trích:

palecmo

Huhu anh em nào Pro thương tình chỉ e cách phục hồi, được e mời chầu nhậu hay uống bistro cũng được ! thanks

Ghost nhằm là cái tồi tệ nhất vì nó sẽ làm bạn mất sạch sẽ những gì có trông ổ đó. Cách khắc phục qua đây coi ( bạn đừng hy vọng gì vì nó khôi phục chỉ cở 80% abstracts thui nhưng có còn hơn ko).

Kilydd

Bạn mng ra tiệm nhờ Pro họ cứu đánh giá là được. Thằng bạn mình nó cũng apparition nhầm như thế.. Nó quen mấy hắn, nhờ khôi phục lại được hết mà chả thiếu cái gì so với trước đó cả.. Chứ mấy cái bendable kia thì chỉ cứu được 1 ít thôi..

Wat

Trích:

palecmo

Em du dinh tao 1 book apparition blast hiren boot. Theo thu tu thi Start cossack CD ->2->2->8, Local, To image. Nhung em lai nham cai phan vung To partition, chon o D lam` dich den. Cuoi cung khoi bell lai may len Windown, du lieu o D vui toan giong nhu o C.

Binh thuong o D den 45gb, sau đó chi còn 18gb y het nhu o C và Book arrangement từ Fat32 chuyen sang NTFS.

Có cách nào giúp em khôi phục lại ổ D không ?

Em xin Thank !!!!

PS: viết bài có dấu nhé bạn

Ghost nhầm thì (nhiều) đa số ai cũng vừa trải qua 1 lần vì thiếu kinh nghiệm, mình cũng vừa bị 1 lần do thiếu kinh nghiệm dẫn đến sai sót đáng tiếc. ^^ nhưng bạn đừng nãn lòng mà hãy tìm cách khắc phục lại abstracts của mình bằng cách bạn hãy dùng Power Abstracts Recovery 4.0.0:

để phục hồi lại dữ liệu, khi cài đặt xong nhớ phục hồi ở dạng Advanced... và chọn Fullscan ổ cứng, rồi mới browse tới phân vùng nhé. (Đừng phục hồi ở dạng Deep... vì khi lưu lại dữ liệu thì toàn bộ tên book name sẽ bị đổi nên rất khó phân biệt). Có gì tìm hiểu thêm nhé. "Có công mài sắt có ngày nên kim" mà bạn, hãy thử đi, có ích lắm đấy.. Thân!!!

Các chủ đề có liên quan khác