Nyle

mình download máy cái skin về nhưng làm theo chỉ dẫn bung file dó ra rồi coppy vmp.dll theo đường dẫn c/programfile/ windown media player/skin

nhưng mình nhấn chuột phải trái đâu có coppy được. bạn nào biết chỉ giúp mình với nào????

Wegland

Bạn download Skin về rồi chép hết vào thư mục C:\Program Files\Windows Media Player\Skins. Chép xong muốn chọn skin nào thì bạn cứ dclick vào skin đó, WMP sẽ tự nhận cho bạn

hay bạn mở WMP lên, vào VIEW-Skin Chooser rồi chọn 1 skin thật là cute

vietcuonghn97

đây này bạn hùng ơi

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

infohoanh

Bạn download Skin về rồi chép hết vào thư mục C:\Program Files\Windows Media Player\Skins. Chép xong muốn chọn skin nào thì bạn cứ dclick vào skin đó, WMP sẽ tự nhận cho bạn

hay bạn mở WMP lên, vào VIEW-Skin Chooser rồi chọn 1 skin thật là cute

mà bạn ơi chép như thế nào chỉ dẫn cụ thể hộ cái nào vào đâu chọn cái ??? ấy ấy thế nào

phamhoanghai_vn

Hix. Nếu là wmz thì bạn mới chép vào C:\Program Files\Windows Media Player\Skins
Còn nếu là file DLL thì bạn chép vào C:\WINDOWS\system32
Nó hỏi thì bạn cứ nhấn Yes

Nhớ là phải chép các file DLL tuơng ứng với bản WMP mà bạn đang dùng

Trích:

infohoanh

Hix. Nếu là wmz thì bạn mới chép vào C:\Program Files\Windows Media Player\Skins

Còn nếu là file DLL thì bạn chép vào C:\WINDOWS\system32

Nó hỏi thì bạn cứ nhấn Yes

Nhớ là phải chép các file DLL tuơng ứng với bản WMP mà bạn đang dùng

bạn ơi cái điều tui hỏi là cách chép ấy mà chép như thế nào coppy đâu co thấy coppy được chỉ dẫn nhiệt tình hết gốc hộ cái nèo

linkhoi_91193

Các file dll của bạn là file được windows nhận diện là file hệ thống nên đương nhiên bạn không thể copy đè lên được. Có 2 cách copy như sau:

Cách 1. Dùng đĩa Hirent vào MiniXP và copy đè thoải mái.

Cách 2.

1.trước hết bạn tải cái này về:

2.Tải xong bạn giải nén, nhấp đôi chuột vào file Replacer.cmd.

3.Kéo thả file cần thay thế (ở đây theo ý bạn file đó ở C:\Windows\System32) vào khung của sổ cmd.

4.Ấn Enter.

5.Kéo thả file muốn thay thế (file dll bạn tải được về để thay đổi skins) vào khung cmd.

6.Ấn enter rồi nhấn Y sau đó lại enter. Cuối cùng nhấn phím bất kì để thoát khỏi cửa sổ cmd.

7.Bạn có thể thay thao tác kéo thả bằng cách nhập đường dẫn đến các file thay/muốn thay .

Have fun.

Mabsant

Cái này thì mình chịu.Chỉ có link thui:

Giới thiệu:

Microsoft vừa chính thức phát hành Windows Media Player 11 (WMP 11) cho XP sau vài tháng thử nghiệm sản phẩm. Phần mềm mới vừa được cải tiến chức năng tìm kiếm, giao diện gọn gàng và hỗ trợ thêm một số định dạng so với phiên bản 10.

WMP 11 là chức năng chủ chốt thứ hai của Windows Vista được Microsoft hào phóng tặng người sử dụng XP trước khi hệ điều hành thế hệ mới ra mắt.

Các chủ đề có liên quan khác