Swain

Có cách nào phục hồi dữ liệu khi lỡ tay format ổ đĩa hem!!!!1

Pro nào giúp em với. thank you !

contraibien

bạn có thể dùng EasyRecovery , GetDataBack trong đĩa Hirent's boot 9.0 trở lên có lẽ được đó.

Arny

Trích:

khanh11121988

bạn có thể dùng EasyRecovery , GetDataBack trong đĩa Hirent's boot 9.0 trở lên có lẽ được đó.

Chính xác, nhưng hy vọng là sau khi format bác chưa ghi thêm cái gì lên phân vùng vừa format.
Mình thấy GetDataBack hay hơn, nhưng chú ý là GetDataBack có hai bản đó, 1 cho FAT32, một cho NTFS.

Tennyson

Đúng rồi! mình cũng vừa sử dụng EasyRecovery trong đĩa Hirent's boot là được ấy mà

congnghe

cho em hỏi điền key cho easyrecovery cho nao nhỉ. em tìm mãi bất biết điền key chõ nào cả hic

saobang

Nucleus Kernel

NK được Hãng Nucleus Technologies tích hợp sẵn một thuật toán siêu cấp giúp bạn cứu hộ những dữ liệu tưởng chừng vừa mất trên ổ đĩa bị xóa, bị hư hỏng do sự phá hoại của virus hay do "tai nạn" format nhầm. Điều đặc biệt là NK có tiềm năng khôi phục dữ liệu trên ổ đĩa vừa mất boot sector, master boot record hay file allocation table, thậm chí cả ổ đĩa vừa định dạng theo một hệ thống tập tin khác. Phiên bản mới nhất NK 4.03 có dung lượng 2.03 MB, tương thích với tất cả Windows, hỗ trợ cho những ổ đĩa định dạng theo hệ thống tập tin FAT16, FAT32, NTFS, HPFS, NTFS5.

download tại đây

Trích:

.

Các chủ đề có liên quan khác