hale8085

Em có người nhà là giáo viên tại trường trực thuộc bộ Giáo dục Hà Nội, em đang định đăng ký gói cước MeGaVNN cho giáo viên của VNPT

Cho em hỏi VNPT còn đợt khuyến mại giảm giá cước 80% không, có được đăng ký lắp đặt tại nhà riêng bất ... Thủ tục có đơn giản bất ạh ...

Thanx

yeuem_0908

bạn ở Hà nội thì mình không biết thế nào chứ mình ở Hưng yên thi gói cước cho giáo viên nó cắt từ hôm 1-10 rồi.giờ không còn nữa.và nó chuyển sang cho nhà mình gói cước Mega easy với 1G đầu mất 50k, còn từ 1001 byte tiếp theo 35 đồng/byte

darksmith_1992

yên tâm đi VNPT đang quảng cáo kia kìa khi đăng ký lắp mạng mới bạn được tặng model miễn phí 3 tháng sử dụng thoải mái ( nhưng chắc mất mạng liên tục vì nó free nên sẽ thế ) sau 3 tháng đó tặng 270k vào 12 tháng tiếp theo đấy.mình đang dùng vnpt thấy cũng ổn

boyvip_9x_cold

chào bạn . vnpt giảm cước cho ngành giáo dục và ngành yte ... là mãi mãi đấy . hiện nay rắt nhiều chương trình khuyến mãi lắp đặt hết đợt này là có đợt km khác . riêng ngành GD, yT lắp đặt lúc nào cũng miễn cước lắp đặt, cho mượn modem có cam kết sử dụng

heochauau

Thay vì giảm giá thành cước mạng. VNPT nó thay thành khuyến mãi để kiếm khách ấy mà.

Vậy nên chuyện khuyến mãi sẽ kéo dài mãi thôi. Tương lai sẽ càng rẻ nữa, có khi miễn phí đối với mạng tốc độ thấp ấy chứ. Chỉ mạng tốc độ cao mới cần money nhiều thôi.

nguyendai_tk3

Nhưng chủ yếu Giảm 80% cước cho GV có được áp dụng tại nhà riêng bất ạh ... Và nên đăng ký sử dụng qua Điện Thoại hay kéo cáp ...

Em Thank ... (^^)

không phải giảm 80% đâu bạn ơn ? mình nhó bất nhầm thì nếu đang ký trọn gói thì giảm 50% ( VD: gói 1 là 250k Giảm 50% tức là 125k+25k thuế GTGT = 150k/tháng ) tất cả nếu là GV dù bạn gắn ở đâu đều được áp dụng . hiện nay do cạnh tranh nên VNPT có rất nhiều chương trình KM , như gắn ĐT cùng ADSL giảm cước thuê bao ĐT nên bạn cử đang ký qua điện thoại luôn rất thuận tiện cho chuyện sữa chữa, chất lương ADSL cũng được cải thiện vì khi chuyền trên đường dây có dòng điện của điện thoại nên chuyền đi xa hơn

aprina28

Trích:

hoangcamau

không phải giảm 80% đâu bạn ơn ? mình nhó bất nhầm thì nếu đang ký trọn gói thì giảm 50% ( VD: gói 1 là 250k Giảm 50% tức là 125k+25k thuế GTGT = 150k/tháng ) tất cả nếu là GV dù bạn gắn ở đâu đều được áp dụng . hiện nay do cạnh tranh nên VNPT có rất nhiều chương trình KM , như gắn ĐT cùng ADSL giảm cước thuê bao ĐT nên bạn cử đang ký qua điện thoại luôn rất thuận tiện cho chuyện sữa chữa, chất lương ADSL cũng được cải thiện vì khi chuyền trên đường dây có dòng điện của điện thoại nên chuyền đi xa hơn

Em nhớ không nhầm là em có mấy người bạn cũng đi đăng ký Gói cước cho GV, có 2 gói: Một gói 90K và một gói 130K hay 140K gì đó

... Nếu như vậy em nghĩ phải được giảm 80% chứ vì gói thấp nhất của VNPT cũng hơn 250k rồi ...

Trích:

hoangcamau

80% đấy bạn à. gói school 1= mega easy chỉ có 50k thui à

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

chuvietha2009

Nhưng chủ yếu Giảm 80% cước cho GV có được áp dụng tại nhà riêng bất ạh ... Và nên đăng ký sử dụng qua Điện Thoại hay kéo cáp ...

Em Thank ... (^^)

ở HN mình hok biết,chứ ơ HCM thì vẫn còn,free all,1 thang 50k quá bèo

Các chủ đề có liên quan khác