Afi

Chào các bạn, vấn đề này mình hỏi hơi trừu tượng 1 chút nên ai vừa biết hay vừa gặp trường hợp tương tự như mình thì giải KẾT hộ mình nhá.

Hôm nay mình ghost máy tính cho đứa bạn.Bỏ đĩa boot vào ghost như bình thường.

Local > Partition > From Image Đến chỗ này nó hiện lên 1 cái bảng, mình 0 nhớ nó ghi j nữa chỉ nhớ là 3,4 dòng và thấy có ổ C gì đó.

Mình 0 biết nó báo như vậy có sao 0 nữa vì bình thường mình ghost ở nhà thì 0 hiện ra thông báo j cả.

Bình thường nó phải là thế mà. nó đang hỏi là bạn sẽ bung bản ghost ra ổ nào

Bạn phải chọn ổ mới tiếp tục bước tiếp theo được mà.

nhoc_ngoc1909

tosi Bình thường nó phải là thế mà. nó đang hỏi là bạn sẽ bung bản ghost ra ổ nào

Bạn phải chọn ổ mới tiếp tục bước tiếp theo được mà. Cái này mình chưa hề chọn file ghost mà nói j đến bung ghost ra ổ nào.

---------- Bài thêm lúc 14:57 ---------- Bài trước là lúc 14:49 ----------

aloo.Chưa ai bị lỗi như mình cả ah.

Xever

Cái này thì đúng là mình cũng chưa gặp bao giờ. K chọn dc file ghost thì làm sao mà ghost được nhỉ

Hay bạn thử tham khảo của bên mình xem sao

Castle

Lâu rồi k ghost nên cũng chẳng nhớ rõ nữa, thế cuối cùng bạn ghost có thành công không

angel15vn

mình nhớ có lần bị!lúc đó máy của mình không có phân vùng FAT32!Nếu ghost chạy bình thường thì không sao đâu bạn!

so_khanh

lonhang Chào các bạn, vấn đề này mình hỏi hơi trừu tượng 1 chút nên ai vừa biết hay vừa gặp trường hợp tương tự như mình thì giải KẾT hộ mình nhá.

Hôm nay mình ghost máy tính cho đứa bạn.Bỏ đĩa boot vào ghost như bình thường.

Local > Partition > From Image Đến chỗ này nó hiện lên 1 cái bảng, mình 0 nhớ nó ghi j nữa chỉ nhớ là 3,4 dòng và thấy có ổ C gì đó.

Mình 0 biết nó báo như vậy có sao 0 nữa vì bình thường mình ghost ở nhà thì 0 hiện ra thông báo j cả.

Nếu bạn định tạo 1 bản ghost mới phòng khi sử dụng sau này thì bạn làm sai rồi nhé.

TuanAnh_TB

Hjc các bạn hiểu sai ý mình rồi.Ý mình là lúc vào Lồa vânl > Partition > From Image nó hiện lên 1 bảng thông báo mà mình 0 hiểu nó thồng báo j còn ghost thì vẫn bình thường thôi. Cái này thấy là lạ nên hỏi ae nào biết thôi.zzzzzzzzzzz

Các chủ đề có liên quan khác