sayhikorea

Mình đang chuẩn bị đăng ký hồ sơ , mình ở miền nam TP.HCM , mình coi trên cuốn "những điều cần biết về tuyển sinh đại học và cao đẳng năm 2011 " ,mình chọn trường đại học hùng vương , khối D4 Văn - toán - tiếng trung ,nhưng trường đó không có tổ chức thi , mình không biết trường nào có tổ chức thi khối D4 , mấy bạn giúp dùm mình với .Thank nhìu !!!

phải coi trong quyển "những điều cần biết về tuyển sinh đại học và cao đẳng năm 2011" trường nào tổ chức thi thì mới đăng kí được

D4 thì coi mấy trường đại học ngoại ngữ, xã hội và nhân văn

tranhientram

Thi cách đây mấy năm rồi, không biết nhớ ko?

Ko tổ chức thi thì xét tuyển phụ thuộc trên học bạ & kết quả thi tốt nghề thì phải

rongdenrt phải coi trong quyển "những điều cần biết về tuyển sinh đại học và cao đẳng năm 2011" trường nào tổ chức thi thì mới đăng kí được

D4 thì coi mấy trường đại học ngoại ngữ, xã hội và nhân văn Mình coi trong quyển đó ví dụ như trường đại học mở nó chỉ có khối A , D1 , có tổ chức thi , mình nghĩ chắc nó không có thi khối D4

---------- Bài thêm lúc 18:10 ---------- Bài trước là lúc 18:08 ----------

oximen1984 Thi cách đây mấy năm rồi, không biết nhớ ko?

Ko tổ chức thi thì xét tuyển phụ thuộc trên học bạ & kết quả thi tốt nghề thì phải pó tay bác , trường không tổ chức thi tuyển , nhưng nó phụ thuộc trên xét tuyển ĐH mà mình thi đó !

quockin Mình coi trong quyển đó ví dụ như trường đại học mở nó chỉ có khối A , D1 , có tổ chức thi , mình nghĩ chắc nó không có thi khối D4

---------- Bài thêm lúc 18:10 ---------- Bài trước là lúc 18:08 ----------

pó tay bác , trường không tổ chức thi tuyển , nhưng nó phụ thuộc trên xét tuyển ĐH mà mình thi đó ! Thế à, hì hì. Thế mà mình cứ tưởng

Các chủ đề có liên quan khác