Freddy

Nguyên nhân là do hôm qua mình update cai' IDM len khi update thành công thì no' lại đòi FirstName: LastName: Email: SerialNumber:

Mình không nhập vào thì nó out không chay được bạn nào chỉ giúp mình vói

tamnhintrithuc

Bạn biết vì sao không? người ta làm ra chương trình để bán lấy tiền, bạn vừa xài lậu mà còn update thì nó phải hỏi lại bạn là ai chứ? Mai mốt thấy yêu cầu update thì nhớ Cancel nó nha bạn.

angle_lovely53

Ui za , zay thôi bạn chuyển wa xài FlashGet đi .Nó y hệt IDM , có điều trả toàn free ...
Tải tại đây nà :

Angus

IDM 5.09 Phiên bản mới nhất 5.09 Build 5 + Cr-ack................

Phúc đáp Trích dẫn

nếu không vào được link trên bạn có thể down trực tiếp = 2 link dưới đây:

IDM 5.09 setup (IDM cung cấp)

Cr-ack IDM 5.x ( Cr-ack pacth)

Hướng Dẫn Cài Đặt :

1, các bạn tải hết tất cả các file trên về máy bạn

2, Bạn chạy file setup của IDM 5.09 để cài đặt chương trình, mặc định cài đặt của nó là C:\Program File\ Internet Download Manager, hay các bạn có thể cài đặt theo ý thích vào ổ D, E tùy thích. Cài đặt Xong các bạn chưa nóng vội làm một điều gì hết. Mà hãy tắt ngay biểu tưởng của nó ở Thanh Toolbars, " Click phải chọn Exit ".

3, Dùng Winrar hay Winzip giải nén File Cr-ack vừa tải về có tên " IDM_508_key.rar " bằng cách " Click chuột phải chọn Extract Here " lúc này nó sẽ giải nén ra nhiều file thực thi. Nhưng bạn chỉ cần quan tâm tới 1 file thôi nó có tên IDM.Pacth

4, Bây giờ bạn Copy file IDM.Pacth thả vào trong thư mục mà bạn vừa cài đặt Internet Download Manager, mặc định là C:\Program File\ Internet Download Manager, hay nơi nào mà bạn vừa cài đặt chương trình, tiếp theo bạn vào đó chạy file IDM.Pacth này. Nó sẽ hiện lên một bảng cho bạn pacth, bạn chỉ chuyện ấn vào Pacth là xong, chương trình sẽ tự động Cr-ack thêm một file có tên IDMan.exe.Bak

Đến đây coi như Bạn vừa Cr-ack chương trình thành công, và lúc này bạn có thể sử dụng IDM for free và forever rồi đó

Lưu ý : mỗi khi có bản mới mà thằng IDM nó tự động gửi Update cho bạn thì nên Cancel để hủy bỏ, bạn nhé !

IDM dùng forever đó.

kienboy_loveyou

Flash get không bằng IDM còn kém hơn cả Gigaget nữa, nếu dùng để down các file có dung lượng nhỏ, vừ thì IDM ăn đứt xa Flash get. dung lượng lớn thì xài Giga tốt hơn

hay dó nhung idm co nhung tinh nang hay nhu donwload phim sex ma bất cần biết truoc link download cua clip sex do haha

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

hay dó nhung idm co nhung tinh nang hay nhu donwload phim sex ma bất cần biết truoc link download cua clip sex do haha

Shaman_King

anh em ơi cho hỏi cái mình đang dùng cái IDM 5.17 nhưng bất biết sao mấy hôm nay khi cài lại windows và mình cài lại cái soft đó và đăng kí bằng key lậu thì dùng bất quá được 1 phút là nó block luôn nên hỏi ai có biết cách giải quyết vụ này bất chỉ dùm tui với Thank nhiều nhé!!!!!!!!!!!!!!!

satada8x

Trích:

findthename

Nguyên nhân là do hôm qua mình update cai' IDM len khi update thành công thì no' lại đòi FirstName: LastName: Email: SerialNumber:

Bạn xài lậu và Cr-ack đúng ko? Vậy khi nó đòi update 1 là bạn không cho update 2 là sau khi update xong bạn Cr-ack lại bình thường như khi bạn Cr-ack lần đầu
Chúc bạn thành công nhá.Mình cũng thích xài IDM lắm

Trích:

findthename

Bạn xài lậu và Cr-ack đúng ko? Vậy khi nó đòi update 1 là bạn không cho update 2 là sau khi update xong bạn Cr-ack lại bình thường như khi bạn Cr-ack lần đầu

Chúc bạn thành công nhá.Mình cũng thích xài IDM lắm

tri_ctyflp

Trích:

manhthang_599gtb

anh em ơi cho hỏi cái mình đang dùng cái IDM 5.17 nhưng bất biết sao mấy hôm nay khi cài lại windows và mình cài lại cái soft đó và đăng kí bằng key lậu thì dùng bất quá được 1 phút là nó block luôn nên hỏi ai có biết cách giải quyết vụ này bất chỉ dùm tui với Thank nhiều nhé!!!!!!!!!!!!!!!

Thì cái đó bị block rồi! H` bạn Cr-ack bằng bản khác đi !

HEHE_BLOG

hiện giờ vừa có bản idm 5.18 build 4 bạn có thể tải về dùng thử và đừng bao giờ update khi nó hỏi, nếu muốn mình có thể share lên cho tất cả người cùng down về xài

Các chủ đề có liên quan khác